Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Em tính lắp cam lùi cho Mondeo 2005 nhưng đang băn khoăn nên hỏi các cụ tí:
1. Vị trí lắp : đúng ngay lỗ chọt chìa mở khóa cốp sau, cái này chả bao h dùng đến nên bỏ đi ko sao, gắn cam vô đẹp mà lại kín đáo.
2. Cách đấu nối vào màn hình phía trước. Vì các cụ cũng biết rồi, khi hạ thắng tay xuống thì màn hình ko hiển thị hình ảnh do tính năng an toàn.
Còn lại thì dễ thôi vì dây AV và nguồn nuôi cam lấy ngay ở DVD changer sau cốp, ko cần cắt xén gì cả.
Ngoài HN các cụ ấy làm đẹp lắm, còn SG thì em chưa thấy có ai khoe cả nên lên đây hỏi các cụ. Thks các cụ nhiều

Hạng C
13/12/11
811
69
28
axim_x50v nói:
Em tính lắp cam lùi cho Mondeo 2005 nhưng đang băn khoăn nên hỏi các cụ tí:
1. Vị trí lắp : đúng ngay lỗ chọt chìa mở khóa cốp sau, cái này chả bao h dùng đến nên bỏ đi ko sao, gắn cam vô đẹp mà lại kín đáo.
2. Cách đấu nối vào màn hình phía trước. Vì các cụ cũng biết rồi, khi hạ thắng tay xuống thì màn hình ko hiển thị hình ảnh do tính năng an toàn.
Còn lại thì dễ thôi vì dây AV và nguồn nuôi cam lấy ngay ở DVD changer sau cốp, ko cần cắt xén gì cả.
Ngoài HN các cụ ấy làm đẹp lắm, còn SG thì em chưa thấy có ai khoe cả nên lên đây hỏi các cụ. Thks các cụ nhiều
xe em vẫn đang dùng cam lùi nè bác, nhưng vị trí kg thế chổ chìa mở khóa cốp sau(như vậy cũng ổn, vì lỡ 1 ngày đẹp trời nào đó ấn nút mở cốp mà kg được thì em lại phải dùng chìa thôi:D). nếu gắn như chổ bác nói thì trông đẹp + gọn.
Chúc bác như ý nhé !

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Còn vụ hiển thị lên màn hình trung tâm thì sao hả các cụ

Hạng C
13/12/11
811
69
28
huyluong nói:
Nè bác chủ :D
Em gắn kế bên ổ khóa mở cốp sau.

Giá cả thì lâu quá rồi em quên....
Mắt bác bên trái(khóa cốp) mắt em bên phải - cả hai mắt đều chớp chớp

p/s: sao bác ko chơi luôn 2 mắt cho đồng bộ với ....2 pô lun:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/2/05
128
24
28
51
Sẳn tiện cho e hỏi có bác nào gắn Sub điện gấm ghế cho Mon già chưa ạ,e định gắn,bác nào chơi rối xin chỉ giáo nhé.

Hạng F
14/3/13
5.958
140.414
113
Phong Lăng Độ
Xe em gắn chính giữ 2 cái cảm biến de , nhưng lâu rồi giờ cam nhìn hơi tối chắc hôm nào đổi cam mới quá

Hạng B2
22/5/11
289
0
16
41
Ac Mon mà Bác muốn gắn thêm sup nữa à, trình âm nhạc Bác cao quá, Em chịu, Em dự là trong hội Ở sg chắc chưa ai lên đâu, hay Bác làm chuột Bạch cho Anh Em theo nhoa :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
TNHHPHO nói:
Ac Mon mà Bác muốn gắn thêm sup nữa à, trình âm nhạc Bác cao quá, Em chịu, Em dự là trong hội Ở sg chắc chưa ai lên đâu, hay Bác làm chuột Bạch cho Anh Em theo nhoa :)
nhiều rồi đấy bác ơi, trên OS mình Mon già Mon trẻ gì làm cũng khá nhiều. Em re-post lại vài tấm bác ngâm cứu nhé.
Mon trẻ gắn loa + amply + sub
Có cụ nào đã gắn cam lùi cho Mon 05 chưa ạ, em hỏi tí

Mon già

Camera thì gắn như bác Huyluong nói đấy bác, mà xe bác Huyluong độ cái biển số khủng quá hihi