Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
làm gì ghê vậy bác, CĐT hay chủ nhà bán thì cũng là cái nhà. Hôm trước em vê VN nghe sale rao vây thôi. Nhưng mà đảo 1 vòng trên mạng chưa đến 5 phút thì căn 95m2, 2.8 tỷ cũng có đây. Gía vậy theo em cũng đúng rồi. Thảo Điền Pearl view đẹp vậy mà cũng chỉ 31-34 triệu /m2 . Himlam Riverside theo em view đâu có bằng?

http://batdongsan.com.vn/ban-can-ho-chung-cu-him-lam-riverside/lo-450-trieu-gap-t-pr4285392

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
asianguy85 nói:
làm gì ghê vậy bác, CĐT hay chủ nhà bán thì cũng là cái nhà. Hôm trước em vê VN nghe sale rao vây thôi. Nhưng mà đảo 1 vòng trên mạng chưa đến 5 phút thì căn 95m2, 2.8 tỷ cũng có đây. Gía vậy theo em cũng đúng rồi. Thảo Điền Pearl view đẹp vậy mà cũng chỉ 31-34 triệu /m2 . Himlam Riverside theo em view đâu có bằng?

http://batdongsan.com.vn/ban-can-ho-chung-cu-him-lam-riverside/lo-450-trieu-gap-t-pr4285392
em cứ tưởng bác quen sếp lớn deal dc giá đó với CĐT chứ :D.
mỗi dự án đều có cái hay riêng của nó bác à, quan trọng là cái hay đó của nó có phải là cái mà người mua đang tìm hay không thì sẽ thấy giá hợp lý và chấp nhận mua, còn không thấy phù hợp thì giá tất niên là cao rồi. Him Lam Riverside không nổi đình đám so với Sunrise, este hay Thao dien nhưng em theo em với tình hình cứ ra hàng đều đều thì tới lúc dự án bàn giao khu này sẽ ở cũng khá đông chứ không chỉ lốm đốm vài ánh đèn phát ra từ vài căn hộ như 1 số dự án đã bàn giao nhà rồi.

Hạng B1
28/3/13
83
46
18
Cai hay cua HimLam Riverside la nam gan khu TDC + vi tri o tut ben trong + gia thi chat pà cô ´.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
canhosaigon99 nói:
Có căn nào 3PN giá từ 3tỷ đến 3,5tỷ không các bác?
có bác à, bác vào chữ ký của em bên dưới tham khảo nhóe :D

Tập Lái
12/8/12
41
14
8
Bac Rosi cho hỏi Hlam có gần khu TDC ko, dự án khi nào chính thức giao nhà. Tôi có tham quan mà thấy còn ngổn ngang quá, chắc ít nhất 3 tháng nữa mới ở dc hả? Dự xuống tiền mà nghe gần khu TDC nên thấy ớn...

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
martin107 nói:
Bac Rosi cho hỏi Hlam có gần khu TDC ko, dự án khi nào chính thức giao nhà. Tôi có tham quan mà thấy còn ngổn ngang quá, chắc ít nhất 3 tháng nữa mới ở dc hả? Dự xuống tiền mà nghe gần khu TDC nên thấy ớn...
cái khu đang xây sát bên mà mọi người cứ bảo nhau là tái định cư em nghĩ qua tết khi nó xong sẽ rõ bác à, theo em quan sát thì rồi nó sẽ không thành tái định cư đâu (ở bị trí chỉ là sale của cty khi mọi việc chưa rõ em ko dám nói gì nhiều mà chỉ nói nhận định của em thôi
), bác cứ yên tâm là chẳng ai lại đi bố trí tái định cư sát ngay bên cạnh mà còn sử dụng chung cái hồ bơi đâu.
Hiện tại thì nội thất bên trong các căn hộ đã xong hoàn chỉnh, chỉ còn làm landscape và vệ sinh sạch sẽ công trường để giao nhà cho khách hàng đón tết thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.