South Africa
4/11/06
776
10.645
93
RE: có em altis lướt rẻ nè cacs pác ơi

Bày cho các bác 1 chiêu: cứ lấy số điện thoại hoặc địa chỉ đăng bán rồi đem lên google nhập vô để seach thử là biết có phải cò hay không liền.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.138
113
đây

@Nam_newport
: http://www.xe24g.com.vn/?load=detail&cat=43&id=416 tìm ra ngay anh Dũng trên Google

Hạng C
1/2/05
683
127
43

các bác thông cảm cho em nói chút ạ! cò lái thì đã sao ạ? miễn các bác xem xe vừa ý xe và vừa ý giá tiền thì múc thôi ạ. Thuận mua vừa bán, đâu có kề dao vô cổ các bác và bắt các bác mua đâu ạ. Chút đỉnh bức xúc thôi, cò lái thì mua xe vô cũng phải coi kỹ lắm mới mua, chứ không sẽ ôm hoài và mất uy tín nữa. Có là có lái thì cũng phải có chữ tín làm đầu chứ ạ, nếu muốn làm ăn lâu dài, thời kinh tế thị trường mà. Nói thế, là em nói chung chung thôi, chẳng riêng gì ai hết, và cũng chẳn đứng về bên nào hết. Kính các bác sức khỏe!!!
Nói thật các bác, nhìn chữ ký em chắc các bác cũng biết em làm nghề gì, đủ thứ hằm bà lằng các thứ liên wan đến xe là đều có em, thế mà em vẫn bán đều đều, và cũng có ít nhất là 20 member OS đã là khách hàng của em đấy ạ!!!

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

Lò là chắc rồi,nhưng bác nào quan tâm thì đừng sợ lò,chỉ sợ kẻ nói dối hay bịp thôi.