Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Trái phiếu...
Crypto...
Đất sb...
Quỹ dautu...
oxy máy thở (may rủi khi vn có bien)
Vàng ...
Moi thứ 1 ít. Năm sau tat toán thu ve chac cung tren 7%

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
1 cc để ở- 1 nền trong tp- 1-2 nền ở ven., ngủ quên 5 năm tính tiếp!

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Tình hình là cô em được chia thừa kế 8 tỷ mà cô không muốn gửi ngân hàng, nên giờ cô hỏi là làm gì để sinh ra tiền hơn lãi ngân hàng. Có bác nào tư vấn giúp không ạ ???
thanks
Theo anh thì nên mua dự án nào? Vị trí? Tiến độ thanh toán? Hỗ trợ vay?
Và cuối cùng, tên và số đt của anh?? :D

Hạng B2
23/8/19
221
149
43
32
Tình hình là cô em được chia thừa kế 8 tỷ mà cô không muốn gửi ngân hàng, nên giờ cô hỏi là làm gì để sinh ra tiền hơn lãi ngân hàng. Có bác nào tư vấn giúp không ạ ???
thanks
Bác vô đây thì chắc chỉ muốn hỏi về Bất Động Sản thôi đúng chứ? giờ có 3 hướng
- Lãi vốn: Đất nền, đất trồng cây, đất nông nghiêp, Mua đất - xây - bán, mua - chờ tăng giá - bán hoặc mua nhà - sửa chữa - bán…
- Dòng tiền: mua nhà phố, mặt tiền, căn hộ.... rồi cho thuê lại
- Hoặc đỉnh hơn thì kết hợp cả 2: mua đất, xây nhà, kho bãi, kho xưởng... rồi cho thuê được giá thì bán luôn
==> liệt kê ra để thấy có muôn hình vạn trạng vậy câu hỏi đặt ra là bác kì vọng gì với 8 tỷ kia rồi mới bắt đầu tìm hiểu sâu vào từng loại hình. Mỗi loại hình có ưu và nhược riêng chứ bác hỏi chung chung vậy rất khó để có thể nhận được câu trả lời phù hợp

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
55 thì sinh lời làm gì, gửi bank mỗi tháng lấy 40 triệu đi du lịch hưởng thụ cuối đời, bớt sân si hơn thua với đời có phải hay ko?
giới thiệu giùm tên bank :D

• Like
Reactions: Tuyển
Hạng B2
28/4/14
328
1.927
93
cô em 55 tuổi rồi nhé, cũng ko cso nhu cầu nuôi pphi công bác ơi :D
Không xao đâu!

Những giai điệu ngọt ngào nhất thường phát ra từ những cây dương cầm đã cũ đó Thắm à. Chỉ cần tay nhạc sĩ có trình độ cao.
:D

vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
thanks
Anh là cháu bà osin của chuột ngoại CNLer phải ko?