Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Có giấy xét nghiệm được đi VT "Đổi Gió" được không các Bác?

Muốn đổi gió có thể đi cần giờ cũng hít được khí biển, qua phà hít khí sông. Cùng biển số SG nên ko bị kỳ thị.

Giống mình với anh này đi hôm bữa, mặc dù mình với ảnh ko quen nhau.

• Like
Reactions: cnvn2k
Hạng B2
23/10/14
221
269
63
Sáng 6:00 xuất phát, ghé chợ Hải sản Long Hải mua tôm ghẹ, ốc, móng tay, hàu ... tươi ngon mà giá chỉ còn chưa đến một nửa so với trước. Đóng thùng đá xong, chạy đường ven biển ra VT lượn một vòng mua đồ ăn mang đi, ghé công viên bãi trước vừa ngắm biển vừa ăn trưa nghỉ ngơi chán chạy về SG, bắc bếp chiều nhậu ngon, rẻ
Em ở Vũng tàu báo cáo bác mấy chợ Hải sản đóng cửa hết rồi nhé, nguồn lây nhiễm toàn từ các chợ. Hải sản giờ giá lên trời nhé vì có nguồn cung đâu, ko rẻ đâu nhé. Công viên thì cho các bác đứng hóng gió thôi, căng dây cấm xuống biển. Bác mà ngồi xuống công viên ăn là bảo vệ mời bác về phường đóng phạt thì quá tội. Các bác ở đâu thì cứ ở đó cho bọn em nhờ. Dân Vũng Tàu bọn em còn bị cấm gần 2 tháng nay rồi.

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Lúc trước cuối tuần nào cũng làm 1 chuyến cho cả nhà xả stress, 2 tháng nay không đi đâu được. Hi vọng dịch sớm được dập.

• Like
Reactions: lankhanh3
Hạng C
3/7/19
801
802
96
Tình hình dịch bệnh căng thẳng như thế này, người khác thì đang căng mình ra chống dịch, bỏ cả vợ chồng con cái ở nhà cả năm không gặp nhưng vẫn có một số người ngồi yên ở nhà cũng không chịu nổi.
Nghĩ cho mọi người dùm cái đi

• Like
Reactions: Giang civic 2.0
Hạng D
5/7/16
1.953
13.824
113
không khi SG giờ trong lành lắm rồi a. tối đi bộ hay lượn xe đạp ngắm phố phường (đảm bảo 5K) cho nó ra thằng người nhé..

VT nó vẫn ở đó à.

Hạng D
9/1/15
2.580
3.878
113
40
Bác nên nhớ xét nghiệm âm tính chỉ làm an tâm về tâm lý tạm thời chứ có phải tiêm vacxin đâu.
Lúc đi xét nghiệm lấy mẫu méo sao, nhưng vô tình lúc đó ta gặp nhao (gặp con Vy) thì ... toang thôi.

• Like
Reactions: CuBiMi and He He
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Em ở Vũng tàu báo cáo bác mấy chợ Hải sản đóng cửa hết rồi nhé, nguồn lây nhiễm toàn từ các chợ. Hải sản giờ giá lên trời nhé vì có nguồn cung đâu, ko rẻ đâu nhé. Công viên thì cho các bác đứng hóng gió thôi, căng dây cấm xuống biển. Bác mà ngồi xuống công viên ăn là bảo vệ mời bác về phường đóng phạt thì quá tội. Các bác ở đâu thì cứ ở đó cho bọn em nhờ. Dân Vũng Tàu bọn em còn bị cấm gần 2 tháng nay rồi.
Đây, "chủ nhà" đã thông báo rồi nhé. Làm ơn ở nhà giùm đi mấy ông nội.

Hạng C
18/5/20
711
1.025
93
Bà Rịa Vũng Tàu đang có dịch, quy mô nhỏ nên không phải là an toàn đâu nha. F0 là ở chợ nên rất nhiều người có thể đang là F1 đó, có điều chưa điều tra ra thôi. Ở yên đi cho lành, hãy suy nghĩ rằng mình có thể đang mang virus nên đừng có đi lung tung không cần thiết, tránh lây cho người khác

Tập Lái
23/6/21
26
9
3
34
E thấy ngoại trừ có việc gì cần thiết mơi nên đi xét nghiệm. Giờ đi xét nghiệm dễ bị lây nữa