Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11
Cơ hội đầu tư BĐS theo 120 gói thầu trị giá 5 tỷ đô cao tốc bắc nam đang rốt ráo triển khai trong năm 2019.
Các bác ở địa phương có cao tốc triển khai có thông tin về quy hoạch, giải phóng mặt bằng thì chia sẻ thêm thông tin trên Os nhé.

Đây rõ ràng là cơ hội lớn trong năm 2019-2022 nhưng có quá ít thông tin. Nếu có những tấm bản đồ quy hoạch như đường cao tốc mới Biên Hoà - Vũng Tàu mà anh em Os đã chia sẻ thì quả thật có rất nhiều cơ hội đầu tư tiềm năng theo DA này . Mong có nhiều thành viên chia sẻ các thông tin các tp vệ tinh mới, kcn mới, - ý đồ nối với các bến cảng nào, liên quan tới dự án này để lướt sóng.
Ví dụ V đang xin tất cả các lô đất cửa ngõ TP lớn trên trục này làm dịch vụ oto VF (vỏ bọc) nhằm lấy đất gate of city.

Cơ hội đầu tư BĐS theo 120 gói thầu trị giá 5 tỷ đô cao tốc bắc nam đang rốt ráo triển khai
Cơ hội đầu tư BĐS theo 120 gói thầu trị giá 5 tỷ đô cao tốc bắc nam đang rốt ráo triển khai

Attachments

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Nghe đồn Vin và Sunshine Group đang xin làm tuyến này. Ko biết sao? nó làm thì đất ngon nó hốt hết

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
Chỉ có PT là ngon. Hưng lộc Phát làm trùm rồi. tụi kia có làm thì ăn tiền đá với xi măng chứ có gì.

Tên sân sau toàn tên giống cái cty gọi giang hồ quây CA ở Đồng Nai Long Tấn Phát bác nhỉ..? đều có máu mặt ở dịa phương. :)

Chính xác là PT lên đỉnh nhờ rục rịch ăn theo cao tốc này kết nối với sân bay trên giấy. Cao tốc đang tới rất gần.

8/3/19
1.172
1.041
206
Tên sân sau toàn tên giống cái cty gọi giang hồ quây CA ở Đồng Nai Long Tấn Phát bác nhỉ..? đều có máu mặt ở dịa phương. :)

Chính xác là PT lên đỉnh nhờ rục rịch ăn theo cao tốc này kết nối với sân bay trên giấy. Cao tốc đang tới rất gần.

Sân bay là tụi nó lùa gà bán hàng ế và thêm một đám ăn theo, xong rồi, ko tính tới.

8/3/19
1.172
1.041
206
Bác có mảnh đồ quy hoạch nào hay thông tin nào của cao tốc đoạn đi qua Phan Thiết không..? Dù nhiều dù ít cũng quý để dự cho các tỉnh khác.

Cao tốc ko đi qua địa phận thành phố PT. Chổ xuống cách QL1 khoảng 2-3 cây. Thuộc xã Hàm Mỹ (HTN). 1-2 năm nữa xã Hàm Mỹ sẽ dc nhập vộ địa giới PT.

Túm cái váy, chổ xuống rất tiện và rất gần vòng xoay Suối Cát. Nghe đồn rứa.

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
Cao tốc ko đi qua địa phận thành phố PT. Chổ xuống cách QL1 khoảng 2-3 cây. Thuộc xã Hàm Mỹ (HTN). 1-2 năm nữa xã Hàm Mỹ sẽ dc nhập vộ địa giới PT.

Túm cái váy, chổ xuống rất tiện và rất gần vòng xoay Suối Cát. Nghe đồn rứa.
Để mình tìm cái bản đồ quy hoạch khu vực bạn nói.