South Africa
4/11/06
776
10.645
93
RE: Có ít ảnh nội ngoại thất của con vợ 2, mời các bác chiêm ngưỡng

Ơ thế bác không gắn GPS à? Thấy bác đi hỏi khắp nơi từ nam chí bắc, từ OS sang OF rồi còn nói nhảm nữa vậy mà cuối cùng không gắn à?

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương

Xe dơ quá, sao bác hok rửa cho sạch sẽ đi rồi hãy chụp và Post cho anh em chứ ai mà đễ dơ vậy cho người ta nhìn. Rút kinh nghiệm nha bác.

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

đằng trước là X3 mà

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn

Trích đoạn: Nam_newport

Ơ thế bác không gắn GPS à? Thấy bác đi hỏi khắp nơi từ nam chí bắc, từ OS sang OF rồi còn nói nhảm nữa vậy mà cuối cùng không gắn à?
Nói nhảm là thế nào, thế bác không biết là bài viết GPS của em bên OF đc anh em ủng hộ nhiệt tình à, bài đó em đc cộng điểm ầm ầm :D đi off với anh em các bác ấy bảo em là động vào nồi cơm của các bác nên các bác xoá bài là phải, chắc bác cũng có phần trong đó nên bảo em nói nhảm :(

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

góp ý với bác, mấy cái chữ đo đỏ đằng sau ấy, kinh wá.:D

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn

Trích đoạn: blacksuv

Bóc hộ e cai đề can Mugen đi cho e nhờ!
Em cắt đề can lên nhìn không đẹp, đợt này em thiết kế lại và đi in opset cho các bác xem đảm bảo nhìn như F1 ngay, in song em post lại cho các bác xem

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Bác ơi.. Mới chỉ có cái màn hình, với tem sau đuôi thôi mà đã thành vịt Mugen RR lận rồi hả ? Ặc..Ặc..

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi

sang nao em cung di qua xe cua bac! xe dep qua hom nao bac cho em lai thu vong le van linh--->lynamde--->phung hung---->le vang linh nhe!!! hi hi