Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: Có mấy hình lạ mắt, gửi các Bác coi chơi!

Trích đoạn: raubac

Em này lại lai Porsche

em này trông giống con bọ mui trần hơn.

Bị bấm 1 lỗ
7/8/05
15
1
0
53
TPHCM
google.com

Ơi, hai cái hình dưới của bác Hoàng nựu đạn là Daihatsu đó hả, hay là hiệu gì khác chứ đâu phải Bug đâu nhỉ! Triển lãm xe ở đâu mà trung cái chứ restroom to vật lên thế kia? :)

Hạng B1
30/9/04
69
0
0

Kg bác kiếm 3 vé và các bác.

Xin hỏi các bác xe này tên là gì, có phải terios đời mới không, bao gời thì có bán, có đưa vào thị trường VN không? Dự kiến giá là bao nhiêu để em còn phán đấu. Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em mà bác quan tâm là D-Compact 4x4 được Daihatsu mang đi triển lãm tại Frankfurt 17-25 tháng 9 vừa rồi. Bây giờ mới đem ra triển lãm ở bển theo dạng concept mà đoán được khi nào bán thì khó lắm. Em này nhỉnh hơn em Te 1 tý ở động cơ 1.5l.

D-Compact 4X4 (concept car world premier)

The D-Compact 4X4 is Daihatsu's proposal for a new compact SUV that's more powerful, more dynamic and more handsome. Its dynamic and sophisticated styling is an expression of the car's pure SUV performance and ease of use in the city. The newly developed 1.5-litre engine supports nimble acceleration in all speed ranges and delivers the powerful driving performance you'd expect of an SUV.

Nội thất:

The D-Compact 4X4 gets a newly developed 1.5 DVVT DOHC engine and it comes with full time 4WD with a center differential lock. This engine produces 105hp at 6000rpm and 140Nm of torque at 4400rpm. The car weighs 1230kg. Fuel consumption is rated at 8.6 liters per 100km. The concept model shown uses 18 inch alloy rims with 235/55/R18 tyres.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Heresy
Ơi, hai cái hình dưới của bác Hoàng nựu đạn là Daihatsu đó hả, hay là hiệu gì khác chứ đâu phải Bug đâu nhỉ!
Bác hay chịu hỏi mà không chịu xem bai,người ta nói là xe trên giống con Bọ và dẫn chứng con bọ là 2 chiếc đó.Vậy nó là xe VW con bọ

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Heresy

Ơi, hai cái hình dưới của bác Hoàng nựu đạn là Daihatsu đó hả, hay là hiệu gì khác chứ đâu phải Bug đâu nhỉ! Triển lãm xe ở đâu mà trung cái chứ restroom to vật lên thế kia? :)

Báo cáo bác Dị Giáo 2 em này là của VW đấy ạ, không phải của Daihatsu đâu. Còn quanh cái khu restroom nó trưng toàn xe đại loại như Ferrari, Maseratti... bác ạ:D

Tập Lái
11/3/06
3
0
0
www.otosaigon.com

Chao cac Pac! Ben em co nhieu mau La rang dung cho xe Daihatsu ne! hom nao ranh moi cac Pac ghe la xem. 0918 907 448. Viet oto

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

Báo cáo bác Dị Giáo 2 em này là của VW đấy ạ, không phải của Daihatsu đâu. Còn quanh cái khu restroom nó trưng toàn xe đại loại như Ferrari, Maseratti... bác ạ
em cá với bác GT là bác í sẽ hỏi ferrari, masaratti là xe gì cho coi

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city

sao bác coi thường bác i' wá vậy,dù sao cũng là dân otodsaigon,lẽ nào lại không biết Ferrary với Maseratti

Tập Lái
9/5/06
22
0
0

Cám ơn. Thôi đừng post nữa, trông mà thèm. Ba cái xe đời cũ, các nước không sài, đem qua VN lắp ráp tận thu thêm, được mấy ông làm luật bảo hộ đưa giá lên trời, quyết không cho dân VN "oai hùng" đủ sức sở hữu. Hãy tạm bằng lòng với chiếc xe máy và cầu trời đừng quay lại với xe xe đạp.