Hạng B1
14/8/06
93
23
8
Z1 Auto Center phủ gầm CVR 2018 hình ảnh thực tế thi công và hoàn thiện

Bác Z1 cho hỏi khi làm cho CRV 2018 này có quan sát thấy và có xử lý được cái vụ rỉ sét gì đó mà mấy bữa nay các bác OS thảo luận không bác !?

Bác Z1 cho hỏi khi làm cho CRV 2018 này có quan sát thấy và có xử lý được cái vụ rỉ sét gì đó mà mấy bữa nay các bác OS thảo luận không bác !?
Xử lý bằng cách đánh sạch chỗ sét đó ra và che chắn, xịt mạ kẽm chống sét lại vị trí đó, những xe bên em làm thì em ko gặp hiện tượng gỉ sét ở các vị trí như báo chí phản ánh.

Tập Lái
5/8/12
42
5
13
Xử lý bằng cách đánh sạch chỗ sét đó ra và che chắn, xịt mạ kẽm chống sét lại vị trí đó, những xe bên em làm thì em ko gặp hiện tượng gỉ sét ở các vị trí như báo chí phản ánh.
chỗ của bác @Z1 Auto Center nhìn good quá mà em ở mãi quận 7 thực ko tiện phi xuống được :(
em tìm chổ nào ở quận 7 thì dường như lại ko có, ko lẽ mua bình xịt rồi vào hãng làm :( (mà cũng hên xui)

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng B1
14/8/06
93
23
8
Bác Z1 inbox dùm giá phủ gầm full cho CRV 2018 nhé.

• Like
Tập Lái
31/10/12
6
2
3
Dạ, em đã báo giá cho bác, Thanks bác!
Dán cách âm cho 4 hốc bánh và phủ gầm thì tiếng ồn dội từ mặt đường giảm nhiều không bác? Có gì bác mật thư cho em từng món nhé, nếu trong khả năng thì mần combo.
Tí quên, xe em Chevrolet Spark ạ

• Like
Dán cách âm cho 4 hốc bánh và phủ gầm thì tiếng ồn dội từ mặt đường giảm nhiều không bác? Có gì bác mật thư cho em từng món nhé, nếu trong khả năng thì mần combo.
Tí quên, xe em Chevrolet Spark ạ
Spark thì ko làm cách âm hộc bánh đc ạ, vì nó ko có tấm lồng vè chắn trong hộc bánh, còn phủ gầm chủ yếu để chống gỉ sét chứ phủ gầm thì ko đáng kể ạ, chi phí phủ gầm cho xe nhỏ trọn gói khoảng 2tr5 đó bác. thanks bác

• Like
Reactions: Taddy