Hạng C
28/3/15
614
695
93
các bác tham khảo thêm thông tin chi tiết về xe Ford Ranger tại website City Ford Ford nhé
Sau bao nhiêu ngày chờ đợi thì thông tin về Phiên bảnFord Ranger 2016 cũng đã chính thức ra mắt. Cityford xin được thông tin đến quý khách những nét thay đổi của phiên bản Ranger 2016 mới này:
Dòng xe Ford Ranger từ lâu đã trở thành át chủ bài của của Ford ở các nước châu Á như Thái Lan, Việt Nam. Philippines,..Qua từng phiên bản, Ranger từng bước thay đổi hình ảnh để phù hợp với thị hiếu của những thị trường mới, gọn gàng hơn, đô thị và thời trang hơn.
Những nét nổi bật về ngoại thất của Ranger 2016

Đối với phiên bản 2016, Ford Ranger đã có những bước đột phá trong thiết kế, đáng kể nhất là sự thay đổi ở phần đầu, nơi có lưới tản nhiệt thiết kế lại hình lục giác, thanh ngang đơn nằm chính giữa đi cùng với khung mạ crom đầy thu hút. Đèn pha phát triển theo chiều ngang, vuông vắn, tạo hình cơ bắp cản trước, hốc đèn sương mù và nắp ca-pô nhiều đường gân mạnh mẽ và nam tính.

Cho biết giá và thời gian giao xe bản 3.2 Wildtrak đi bác

Cám ơn các bác đóng góp ý kiến, Em đã đặt cọc và lấy xe trong tháng 8. (Giấy tờ + bảo hiểm vật chất + nắp thùng cuộn phía sau gần 925 củ). Em đã chạy qua một số dòng pickup, cảm thấy với giá trên hơn hẳn một chiếc SUV hạng trung, công nghệ đầy mình, lái thật phấn khích, máy móc êm ru... mục đích sử dụng chính là chở vợ con (ít chở hàng chỉ chở thùng đá, cá mắm...khi đi du lịch). Một số người hỏi tại sao mua bán tải...Thực sự rất khó trả lời...chỉ vì em lỡ chót đam mê! Đi ngoài đường không hề lép vế so với mấy anh SUV.
Có nên chờ đợi Ford Ranger Wildtrak 2015

Hạng B2
17/1/15
263
144
43
36
Mars
suckhoevadoisong24h.com
Cám ơn các bác đóng góp ý kiến, Em đã đặt cọc và lấy xe trong tháng 8. (Giấy tờ + bảo hiểm vật chất + nắp thùng cuộn phía sau gần 925 củ). Em đã chạy qua một số dòng pickup, cảm thấy với giá trên hơn hẳn một chiếc SUV hạng trung, công nghệ đầy mình, lái thật phấn khích, máy móc êm ru... mục đích sử dụng chính là chở vợ con (ít chở hàng chỉ chở thùng đá, cá mắm...khi đi du lịch). Một số người hỏi tại sao mua bán tải...Thực sự rất khó trả lời...chỉ vì em lỡ chót đam mê! Đi ngoài đường không hề lép vế so với mấy anh SUV.
View attachment 332634
chúc mừng bác :D