Hạng D
6/5/07
1.704
18.362
113
Giao tiếp thông thạo là đc rồi,mấy a cứ đòi hỏi
Gặp cảnh khi cần mới biết ...cắn lưỡi anh! Có anh bạn con gái cũng học quốc tế, sau đó học đh gì đó cũng vn liên kết, luận văn viết tiếng anh thấy good good. Giờ thì qua Úc học tiếp gì đó làm bài bị re-supmit vì viết sai nhiều quá. Bác lên các group d7 học cũng sẽ thấy tình trạng này nhiều. Bởi vậy tuỳ ngưỡng và tuỳ mức trình độ đòi hỏi phải đáp ứng đc chứ không thể như các bố nhà việt cứ duy ý chí là xong.

Tập Lái
25/3/20
0
0
0
32
Không nha. Em có người nhà từng làm việc ở đây. Chương trình nghe ảo lắm. Chat lượng cực tệ

Tập Lái
15/10/19
3
44
13
35
Em vẫn để F1 nhà em phát triển tự nhiên, không đặt nặng vấn đề học nhiều ah

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Con mình đã học 5 năm tích hợp, giờ đang lớp 6. Giáo viên 100% bản ngữ ( nghĩa là từ các nước nói tiếng Anh mẹ đẻ) như Úc, Anh, Mỹ, Canada...vậy nên bác nào cứ lo bị phát âm sai là vô căn cứ.
TA Tích hợp thì học bằng ngôn ngữ tiếng Anh cho các môn Toán + Khoa học ( gồm lý và sinh học) + Anh Văn. Thế nên nó rất tốt cho tư duy bằng tiếng Anh của trẻ về các kiến thức trên.
TATC chỉ học duy nhất tiếng Anh mà thôi.
Cả hai TATC và TATH đều học 8 tiết/tuần.
Con mình không học bất cứ một buổi nào ở trung tâm bên ngoài.
Nhưng mình nhấn mạnh là có học 2 buổi/tuần tiếng Anh online với thầy cô nước ngoài qua công ty Antoree của Singapore tại VN. Mỗi buổi học 1 giờ qua điện thoại hoặc ipad, máy tính.
Đã học khoảng 4 năm liên tục, giá học khoảng 160.000 vnd/giờ nếu học với gv Philipino, và khoảng 500k/giờ nếu chọn gv bản ngữ. Con mình học với gv Philipino.
Hiện cháu giao tiếp tiếng Anh thoải mái, xem phim và các kênh tiếng Anh hiểu gần như 100%. Chả bao giờ cháu xem ohim Việt hay các kênh giải trí Việt.
Mình hoàn toàn hài lòng với TATH

Chỉnh sửa cuối: