Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
công nhận là Audi và VW bây giờ tòan dùng máy nhỏ kết hợp truc bô tăng áp cho nên xe vẫn mạnh ghê.

Tập Lái
4/1/09
16
0
0
bây giờ hãng nào cũng vậy chứ không riêng gì AUDI hay VW đâu bác ạ.

20/12/08
241
96
28
dtmnqv nói:
cong2buy nói:
tequilaluan nói:
Mình đang phân vân không biết có nên mua ạ coupe quattro không nữa?hay dòng khác tốt hơn.Mình rất thích dòng coupe mui cứng.mong các bác giúp đỡ dùm

Em xin bỗ sung thêm tấm hình: Đời 2009, đăng ký 2010.

Có e này đi cua mấy e, đảm bảo e nào e nấy dính ầm ầm
túi tiền rủng rỉnh chịu chi thì sh cũng đủ để cua gái rùi bác, hehe, đi xe đẹp mà không có nhiều tiền thì cũng như không ( e không nói ai trong forum này nhé, chỉ ví dụ thôi) cái này thực tế em thấy rùi, nhỏ bạn em quen thằng đi sh được chu cấp mỗi tháng 30 triệu xài, sau đó nó thấy thằng khác đi Q7 đá thằng bồ cũ quen thằng Q7 nhưng không chịu chi bằng, sau 1 tháng, nó quay lại thằng bồ cũ.

Tập Lái
18/5/12
28
0
0
SG
crackingbetfaircouk nói:
dtmnqv nói:
cong2buy nói:
tequilaluan nói:
Mình đang phân vân không biết có nên mua ạ coupe quattro không nữa?hay dòng khác tốt hơn.Mình rất thích dòng coupe mui cứng.mong các bác giúp đỡ dùm

túi tiền rủng rỉnh chịu chi thì sh cũng đủ để cua gái rùi bác, hehe, đi xe đẹp mà không có nhiều tiền thì cũng như không ( e không nói ai trong forum này nhé, chỉ ví dụ thôi) cái này thực tế em thấy rùi, nhỏ bạn em quen thằng đi sh được chu cấp mỗi tháng 30 triệu xài, sau đó nó thấy thằng khác đi Q7 đá thằng bồ cũ quen thằng Q7 nhưng không chịu chi bằng, sau 1 tháng, nó quay lại thằng bồ cũ.
Lên SH xuống Q7. Là con gái thật tuyệt !

Hạng B1
24/5/12
84
0
8
44
crackingbetfaircouk nói:
dtmnqv nói:
cong2buy nói:
tequilaluan nói:

Nhỏ bạn bác có nằm trong cái đường dây mà mấy em hoa hậu diều hành không vậy ? Nếu có bác giới thiệu em hen. Em đi wave Tàu, có thể chu cấp tháng 4 chục chai vi vu xong tháng sau em biến..... Mà công nhận bác này hay thật nghen, khoa trương ba cái linh tinh không sợ bị lượm gạch hả