Hạng B2
13/10/10
400
11
18
41
xì phố
@ NGUYEN T
Nhân tiện,bác cho em hỏi:Màn hình trên BMW 528 là màn VCD à bác?Thấy xe bác có em chân dài đèm đẹp!
Xe em có màn hình,còn đầu DVD là em lắp thêm vào,43T Bác mua được 10 cái DVD của em,vừa nghe tiếng vừa xem đươc hình mấy ẽm chân ngắn,ý lộn chân dài,hehe

Nhân tiện em góp ý nhỏ với Bác như vầy : 43T cho cd 6 đĩa, mình bỏ 600k obama mua bộ kết nối tín hiệu màn hình + 200k cho đầu DVD + 100k cho camera de.Còn dư 1200k.(Lấy 1200k đó,mình mở DVD lên xem mấy em chân dài,bật camera de lên de mấy ẽm,hoho
,XL em chỉ đùa). 1200k đó để dành bảo dưỡng xe :(

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
V8Turbo nói:
@ NGUYEN T
Nhân tiện,bác cho em hỏi:Màn hình trên BMW 528 là màn VCD à bác?Thấy xe bác có em chân dài đèm đẹp!
Xe em có màn hình,còn đầu DVD là em lắp thêm vào,43T Bác mua được 10 cái DVD của em,vừa nghe tiếng vừa xem đươc hình mấy ẽm chân ngắn,ý lộn chân dài,hehe

Nhân tiện em góp ý nhỏ với Bác như vầy : 43T cho cd 6 đĩa, mình bỏ 600k obama mua bộ kết nối tín hiệu màn hình + 200k cho đầu DVD + 100k cho camera de.Còn dư 1200k.(Lấy 1200k đó,mình mở DVD lên xem mấy em chân dài,bật camera de lên de mấy ẽm,hoho
,XL em chỉ đùa). 1200k đó để dành bảo dưỡng xe :(
Ý kiến của bác hay quá,nhưng mà em cứ phân vân rằng: xe mới,còn bảo hành chính hãng,nếu mình độ thêm như bác nói,thì sẽ mất quyền được bảo hành.Em thấy cũng không ổn lắm.Hay là bác độ đồ trong hãng?
Hơn nữa,nghe giang hồ đồn đại,các dòng xe như BMW,MER,hệ thống điện đóm thiết kế sẵn và tương thích sẵn rồi,mình độ them vào,có ảnh hưởng gì không?
Bác lắp đầu DVD thay vào vị trí cái đầu đĩa của xe hay bác láp thêm chỗ khác?

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Em đang chuẩn bị đặt thôi,tính đặt màu Havanna hoặc xám bạc,có hợp mạng kim không?(Em di màu đen nhiều quá rồi,giờ thấy chán).Bác thấy màu Havanna thế nào?
Thấy sale nó nói,đặt giờ,tháng 2-3 mới có xe giao!

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Đúng rồi,đặt giò,nhanh nhất tháng 2/2011 mới có!Em cũng thích trắng,nhơng tóc em sắp trắng rồi,lhông biết còn hợp không!

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
NGUYEN T nói:
legia nói:
Cổng Aux e thấy âm thanh rất tốt. Chất lượng âm thanh do mình convert từ đĩa gốc ra thui. Bỏ ra khoảng 250K VND vào Phan Khang mua một cổng cực xịn và cực tốt, đúng dây chuyên dụng 1 lỏi.
Khi dùng Ipod,mình sẽ chỉnh nhạc bằng nút điều khiển trên xe hay chỉnh trên Ipod hả bác?Em đang mơ hồ về cái này!
Thằng sale của BMW trên Nguyễn Văn Trỗi thì chẳng biết mẹ gì hết,hỏi gì cũng ngu ngơ,đôi khi không biết mà cứ chém bừa,làm em khó chịu!

Chỉnh bằng Ipod bác ạ. Ah, có cái option hôm trước e nhắc bác mà không thấy bác để ý, đó là nút điều chỉnh tự động đóng cốp sau đó bác (mở thì tự động rồi). E thấy cái này là cần thiết. Ví như khi đi mưa hoặc xe chưa rửa cốp bị bẩn mà mình "chụp" vào cốp ấn nó xống thì thật là dơ tay nên mình gắn thêm thì chỉ cần "touch" nó là OK...

Hạng B2
21/8/10
386
115
43
HCM
Bi giờ mà đặt thì tháng 2 có.
Ưu điểm: màu xe và option do mình tự quyết định chọn.
Khuyết điểm : chờ hơi lâu ^^ (3,4 tháng)

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
dangthinh123 nói:
Bi giờ mà đặt thì tháng 2 có.
Ưu điểm: màu xe và option do mình tự quyết định chọn.
Khuyết điểm : chờ hơi lâu ^^ (3,4 tháng)
Màu ngoại thất thì không vấn đề gì,Đen,Trắng,Xám bạc,Xám...... là những màu quen thuộc.Thâm chí Havanna cũng có,nhưng màu nộithất EA nhập về còn đơn điệu và tẻ nhạt.Em xài nội thất đen rồi-bây giờ không thích.Xám nhạt cũng xài rôi-Bây giờ sợ!Vì bẩn nhanh quá.màu beize vàng,với em nó chói quá!Cũng dễ bẩn.Hơn nưa bản tiêu chuẩn của EA nhập về,nghèo nàn về nội thất quá.
Thôi thì,chịu khó đợi cũng chẳng sao,em vẫn chưa ly dị vợ 2 mà.Vợ 2 hiện tai của em riêng về  option,528 còn ngước nhìn!