Tập Lái
2/11/16
31
38
18
45
Mình có 1 miếng hai mặt tiền khu Compound Gia Phú Viên 2. Tại Long Khê, Cần Đước Cần ra hàng nhanh. Giá 12,5tr/m thương lượng.
Giá Phú Viên 2 gồm 43 lô quy hoạch dạng biệt thự vườn từ 220m-250m.
Link bên dưới là nhà Cao Thái Sơn tại Gia Phú Viên 1, cách đó vài trăm m.
View attachment 2283482
Ib giúp a

Em đang bán ở Đức Hòa Đông Đức Hòa Long An
Ngay cạnh Cty ATAD trục đường DT824
100m2 full thổ cư giá 8,9tr/m2. Đường nhựa, xung quanh dân cư đông đúc
Anh chị Quan tâm em gửi thông tin ạ cảm ơn anh chị

Hạng B1
29/7/20
69
175
33
40
Mấy anh cho hỏi đất dự án Cát Tường ở Hiệp Hòa và Kiến Tường tiềm năng sao mấy anh?

Tập Lái
26/12/20
3
3
1
39
Em chào các anh chị
Chả là em có tích góp được ít vốn tầm 1 tỷ từ tiết kiệm,ko phải vay mượn ngân hàng người thân gì, nay em muốn đầu tư vào dãy phòng trọ, em thấy trên các trang quảng cáo như chợ tốt, batdongsan,... có rao nhiều dãy phòng 20-30 phòng. giá dao động từ 500-900tr, ở Khu công nghiệp Nhị Xuân, Cầu Lớn,Nguyễn Văn bứa....
em chưa có kinh nghiệm gì về mảng này, em tính đi coi chục căn rồi quyết định
Anh chị có ai từng đầu tư vào đây rồi thì cho em 1 vài lời khuyên có nên đầu tư ko, giá rẻ vậy có vấn đề gì hay ko, em tính mua dãy 40-50 phòng để kinh doanh luôn có được ko ạ?
Cho em lời khuyên với ạ
em xin cảm ơn các anh chị

Hạng B2
22/12/20
307
168
43
Em chào các anh chị
Chả là em có tích góp được ít vốn tầm 1 tỷ từ tiết kiệm,ko phải vay mượn ngân hàng người thân gì, nay em muốn đầu tư vào dãy phòng trọ, em thấy trên các trang quảng cáo như chợ tốt, batdongsan,... có rao nhiều dãy phòng 20-30 phòng. giá dao động từ 500-900tr, ở Khu công nghiệp Nhị Xuân, Cầu Lớn,Nguyễn Văn bứa....
em chưa có kinh nghiệm gì về mảng này, em tính đi coi chục căn rồi quyết định
Anh chị có ai từng đầu tư vào đây rồi thì cho em 1 vài lời khuyên có nên đầu tư ko, giá rẻ vậy có vấn đề gì hay ko, em tính mua dãy 40-50 phòng để kinh doanh luôn có được ko ạ?
Cho em lời khuyên với ạ
em xin cảm ơn các anh chị
Bác ơi toàn lừa đảo hết đó ! Tôi gọi rồi họ bảo xún tận nơi mới gửi sổ sách qua. Rồi nói thanh toán 30% còn lại vay ngân hàng. Làm mất thời gian cả 2 bên. Mấy sales đăng cái đó ko biết làm ăn như thế nào. Làm chán nản

• Haha
Reactions: Tran hà