8/8/16
1.734
2.891
113
E đang ôm 2 sào đất Dầu Giây Đồng Nai đây bác nói chung là chán, 300 củ mua cách đây khoảng hơn 6 năm, đc 1,5 năm ký gửi người ta trả 380 bèo quá tiếc ko bán, giữa 2017 rao bán tiếp 500 củ cả 6 tháng trời mới có người hỏi mua gặp dân bắc vô kỳ kèo ép giá hành đủ thứ e tức cho de luôn giữ đất, từ cuối 2017 sốt đất trên mọi miền tổ quốc lan tới Dầu Giây, cò mồi bơm thổi đủ thứ trên đời e chơi du kích nằm chờ đợi cho nó tới nóc, nói thật lúc đấy cũng chả biết đâu là nóc cứ thấy bds leo thang thì ngồi rung đùi thôi ai cũng sợ bán ra sớm quá lại hớ, đầu 2018 e bị dí nợ 200tr (nợ người quen có thể khất đc) với cả muốn muốn giữ uy tín nên e quyết định bán ra trả nợ mạnh dạn quăng luôn 2 tỉ cò mồi vô hỏi ầm ầm rồi lặng lẽ bỏ 3 tháng sau e hạ xuống 1ti8 cò mồi vẫn hỏi ầm ầm rồi lại lặng lẽ bỏ đi :)) 3 tháng sau e lại cho nó xuống 1ti6 sau nhiều cuộc ân oán ngã giá cũng xuất hiện mạnh thường quân chịu ok giá cao nhất 1ti360 mà lúc này e đã xoay đc tiền trả nợ rồi nên cũng ko mặn mà lắm lưỡng lự ko quyết nửa muốn nửa ko, e chơi lầy nhất quyết đòi 1ti420 mạnh thường quân lặng lẽ rút lui, sau lần đó e lại nghe phong phanh Dầu Giây lên thị trấn nên đóng cửa cố thủ đợi biến, 7/2019 bão tố ập vào thiệt mà bão ko quét trúng nhà e, lô đất cách ranh thị trấn 1km, e giờ trùm mềm ngủ đông chắc đợi chu kỳ sau lại quăng giá tiếp hehehe. Biết đâu ko cần đợi tới chu kỳ sau mà sân bay lại nổ trc e lại quăng bom mà có mạnh thường quân trúng bom :)) E túm cái váy lại cho bác là ko nên ôm đất nông lâm nghiệp thanh khoản chán bỏ mẹ ra, 300 củ mua thổ cư thì xác định là phải về tỉnh và vị trí xấu rồi nhưng thanh khoản vẫn còn hơn đất vườn
M đọc giá 2 tỷ mà bác dò thì đoán là chốt 2/3 , y chang. Mấy chỗ sốt khác có khi 1/3 tùy vào ng dò khôn hay nu
Dò giá ng thật thà đã bán nhé
SG nội ô mà bác kia mới viết là rao 200 , sau chốt 100 lúc sốt 2018

Tập Lái
24/9/17
12
4
4
32
Sr nếu em có spam topic. Đất nhà em là đất nông nghiệp diện tích 40ha thì em nên đăng ở đâu tìm khách mua dễ ạ

Hạng B2
15/8/18
206
134
48
Sr nếu em có spam topic. Đất nhà em là đất nông nghiệp diện tích 40ha thì em nên đăng ở đâu tìm khách mua dễ ạ
Treo biển đất. chạy quảng cáo fb quét nguyên tỉnh :D

• Like
Reactions: thphu
Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Có bán shopee ko bác... nghe bác nói muốn thử xem sao :D
xin lỗi bác lâu lắm mới rảnh vào OS, mình không bán trên shopee, bán thực tế cửa hàng thôi bác, bác cho địa chỉ, nếu gần Bình Dương và Tân Bình SG thì mình ship cho nhé