Hạng B2
3/10/18
123
3.394
93
58
Mới có bài báo thực tế NT, swanbay swanpark cỏ mọc không.

Tập Lái
17/9/09
4
12
3
Cách đây khoảng hai tháng, mình cũng được đi tham quan KĐT Swanpark và Swanbay, phải công nhận Chủ đầu tư mới họ quy hoạch và xây dựng lại hai khu đô thị này rất đẹp và kế hoạch hoàn tất từng phân khu một, hiện đang được xây dựng bởi hai Nhà thầu số 01 VN hiện nay là Hòa Bình và Coteccons đảm nhiệm. Hình chụp trên bài báo là các dự án khác, không đúng với thực tế trong khu vực của hai KĐT hiện đang được triển khai.

Chỉ có điều là hai KĐT này thực sự có ý nghĩa đúng như mong đợi khi đường Vành đai 3 được xây dựng hoàn tất, và thời điểm thì treo lơ lửng và chưa có câu trả lời trong khoảng thời gian nào.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Thì bài báo cũng nói ngoài cổng thì đẹp mà.
Ko biết bác nghĩ sao mà thấy cái cổng này đẹp??? dự án tỷ đô mà cái cổng nhìn trơ trọi lủng lỗ to như gió vào nhà trống thế gọi là " mặt tiền thủng" đó bác. Một cảm giác tạm bợ, chắp vá ko hề nhẹ :D:D:D ....né ra cho nhanh

Hạng B2
3/10/18
123
3.394
93
58
Ko biết bác nghĩ sao mà thấy cái cổng này đẹp??? dự án tỷ đô mà cái cổng nhìn trơ trọi lủng lỗ to như gió vào nhà trống thế gọi là " mặt tiền thủng" đó bác. Một cảm giác tạm bợ, chắp vá ko hề nhẹ :D:D:D ....né ra cho nhanh
Báo viết thế.

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng B2
8/6/15
129
173
43
41
Haha cái này thì phải nói là mợ ĐX hơi định kiến nè. Cổng to chưa chắc đã đẹp hay hoành. Cái này biểu tượng cho thiên nga đó bác. Cá nhân em thích mấy cái cổng nhẹ nhàng tự nhiên thế này. Còn em mới đi tháng trc thì thấy họ đang thi công clubhouse và công viên tấp nập. Làm cảnh quan trc khi bán đại trà là bài bản rồi. Mấy chủ đầu tư làm đc như vậy đâu.

• Like
Reactions: Đồng xanh