Tập Lái
17/5/17
5
2
3
Dạo này thấy khu vực Bình Thuận đang lên quá các bác ạ, có cái Sân bay Phan Thiết hình như khởi công ngày 5/4 rồi. Em có tìm hiểu thử thì thấy giá tầm 70k/m2 mà đất vườn. Đất đó mình đầu tư sinh lời nhiều không các bác, thấy rẻ mà ham quá trời.

Khu vực tui nói là huyện Bắc Bình đó các bác ;)
B mua được miếng nào chưa ạ.. e cũng đang nghiên cứu mà thấy giá cao hơn ạ..

Tập Lái
22/7/18
12
1
5
43
Em có đất ở Phú Long sát quốc lộ 1A, đi vô Lotte chỉ 10 phút. Có Bác nào quan tâm k ạ?
Có nên đầu tư vào Bình Thuận không các bác?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/4/21
8
2
1
25
Đất tiềm năng mà. Tiền nhàn rỗi mua để đó đi A/C. Thành chủ đất 10000m2 có 700tr. Mà còn có cơ hội tăng đột biến. Cao Tốc sân bay xây có một lần này thôi.

Tập Lái
8/4/21
13
4
3
37
Em có đất Lagi nha các anh chị
Cần bán lô đất vị trí tuyệt đẹp mặt tiền đường Nguyễn Minh Châu, đường nhựa lớn 12m. Cách chợ và ngã ba lớn đường Lý Thái Tổ và đường Nguyễn Minh Châu tầm 800m cách Dinh Thầy Thím tầm 900m. Khu dân cư đông đúc full Hồng. Cách biển tầm 2km. Vị trí kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề. Kế bên quán cafe lúc nào cũng đông đúc khách và gần cty Trầm Hương. Vị trí đẹp tiện xây nhà xưởng, nhà hàng, khách sạn, quán ăn. Đất đã xây ranh và đổ nền đẹp như hình
DT: 20x75m . SHR công nhận 1466m2 trong đó có 200m thổ cư
Giá bán rẻ bất ngờ: 3tỷ150 chỉ bớt Lộc

• Like
Reactions: like_car
Tập Lái
6/4/18
14
8
3
33
Em có đất Lagi nha các anh chị
Cần bán lô đất vị trí tuyệt đẹp mặt tiền đường Nguyễn Minh Châu, đường nhựa lớn 12m. Cách chợ và ngã ba lớn đường Lý Thái Tổ và đường Nguyễn Minh Châu tầm 800m cách Dinh Thầy Thím tầm 900m. Khu dân cư đông đúc full Hồng. Cách biển tầm 2km. Vị trí kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề. Kế bên quán cafe lúc nào cũng đông đúc khách và gần cty Trầm Hương. Vị trí đẹp tiện xây nhà xưởng, nhà hàng, khách sạn, quán ăn. Đất đã xây ranh và đổ nền đẹp như hình
DT: 20x75m . SHR công nhận 1466m2 trong đó có 200m thổ cư
Giá bán rẻ bất ngờ: 3tỷ150 chỉ bớt Lộc
Ib mình nha b

• Like
Reactions: tranqhuyvn