Hạng B2
22/12/11
145
77
28
SG
mình đi bằng xe 2 bánh và một mình hoài, từ Phan thiết ->Lagi -> VT và ngược lại, tầm 22 giờ , 0 giờ và 2 giờ sáng, đường vắng một mình ta với ta, không đèn đường, cảm giác thật là thú vị, hihi.

• Like
Reactions: vkc
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
mình đi bằng xe 2 bánh và một mình hoài, từ Phan thiết ->Lagi -> VT và ngược lại, tầm 22 giờ , 0 giờ và 2 giờ sáng, đường vắng một mình ta với ta, không đèn đường, cảm giác thật là thú vị, hihi.

Không có xxx hả bác. Em hỏi vậy cho an tâm chứ khu này có dân cư em cũng chẳng dám chạy nhanh.

Hạng B1
25/6/13
54
29
18
Hồ Chí Minh
botshelper.com
Nói chung đường khá vắng. Mình thường đi Cam Ranh qua cung đường này. Đa số đi ban ngày. Có một lần xuất phát ở HCM lúc hơn 15h, tới BR ghé bánh canh Long Hương ăn xong tầm hơn 17h. Sau đó đi gần như là tối thui tới Lagi gặp tai nạn xe máy, đành bất đắc dĩ dừng xe soi đèn giúp người ta. Đi tiếp tới Phan Thiết bằng đường ven biển đi Kê Gà, rồi đánh liều đi luôn đoạn Phan Thiết tới Lương Sơn qua ĐT716. Phải nói là đường vắng, qua khỏi Hòn Rơm là đường tối đen. Ban đêm nên không có bò đi long nhong như ban ngày.

• Like
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Đi được nếu nhiều tg!

Ý bác là đi đường này chậm hả bác? Sao chậm vậy bác? Em đi đường này nhiều nhưng chỉ là ban ngày, chưa đi đêm bao giờ? Bác nói rõ hơn giúp em nhé để em vững tâm :)

Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
Ý bác là đi đường này chậm hả bác? Sao chậm vậy bác? Em đi đường này nhiều nhưng chỉ là ban ngày, chưa đi đêm bao giờ? Bác nói rõ hơn giúp em nhé để em vững tâm :)
Xa hơn chút, nhưng nhanh hơn và tâm lý thoải mái hơn nhiều so với đi QL1 bác ạ !

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Xa hơn, chỉ thoải mái đoạn từ suối nước nóng Bình Châu đến Hàm Tân, các đoạn khác cũng đi qua khu dân cư, đoạn tù HT trở ra đường hẹp, bị hạn chế tốc độ so với 80Km/h trên đường 1. Tâm lý e ngại CS không phải không còn, mà thực sự cũng có CS trên 1 số đoạn => Có tg đi thong thả và ban ngày thì còn nhìn cảnh vật đỡ buồn ngủ.
Xa hơn chút, nhưng nhanh hơn và tâm lý thoải mái hơn nhiều so với đi QL1 bác ạ !

• Like
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
đi đêm thấy mát mẻ và thanh thản hơn. đi đêm em thấy đỡ buồn ngủ hơn. mệt nhất là phải lái xe lúc từ 1-4h chiều

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Xa hơn, chỉ thoải mái đoạn từ suối nước nóng Bình Châu đến Hàm Tân, các đoạn khác cũng đi qua khu dân cư, đoạn tù HT trở ra đường hẹp, bị hạn chế tốc độ so với 80Km/h trên đường 1. Tâm lý e ngại CS không phải không còn, mà thực sự cũng có CS trên 1 số đoạn => Có tg đi thong thả và ban ngày thì còn nhìn cảnh vật đỡ buồn ngủ.
Bác nói ngược, từ Bình Châu vô Hàm Tân đường nhỏ xíu, CSGT thường xuyên kiểm tra tốc độ!

• Like