Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Bác mua vios G CVT hoặc TRD đi, em đảm bảo bác không hối hận vì đã chọn em nó đâu, đặc biệt đi bảo dưỡng chi phí bằng tiền bảo dưỡng em SH150i của Honda Việt Nam

Hạng B1
11/10/16
81
52
18
44
Theo hình thì bản TRD thì bánh sau của nó là đĩa. nếu vậy chết mợ mấy em kia nữa rồi

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nói về trang bị thì Toy Vios không thể bằng Honda City được rồi ( Cân bằng điện tử, đèn led chiếu sáng, công suất 118 mã lực thay vì 107 mã lực của Vios và nhiều thứ khác nữa.
Nói về giá thì Toy Vios cao hơn City những 40 triệu
Nói về rộng rãi thì Vios cũng chỉ ngang với City mà thôi
Nói về cách âm thì vios và City đều như nhau
về độ lành tính thì 2 em này mua mới đều như nhau cả, không em nào khó tính hay hỏng vạt nhiều.
Chốt lại sao không mua City Top mà lại mua Vios làm gì cho nó phí đồng tiền ra. Em khuyên cụ không nên mua Vios TRD, chỉ được vài cái vỏ nhựa rồi tăng giá, không đúng giá trị thật.

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Nói về trang bị thì Toy Vios không thể bằng Honda City được rồi ( Cân bằng điện tử, đèn led chiếu sáng, công suất 118 mã lực thay vì 107 mã lực của Vios và nhiều thứ khác nữa.
Nói về giá thì Toy Vios cao hơn City những 40 triệu
Nói về rộng rãi thì Vios cũng chỉ ngang với City mà thôi
Nói về cách âm thì vios và City đều như nhau
về độ lành tính thì 2 em này mua mới đều như nhau cả, không em nào khó tính hay hỏng vạt nhiều.
Chốt lại sao không mua City Top mà lại mua Vios làm gì cho nó phí đồng tiền ra. Em khuyên cụ không nên mua Vios TRD, chỉ được vài cái vỏ nhựa rồi tăng giá, không đúng giá trị thật.
giá trị thật của 02 em này tại thailand là 400 triệu bác ơi, còn chúng ta đang ở xứ sở thiên đàn nên chịu khó mua xe giá cao thôi, còn 02 em này ai hợp nhãn em nào thì bóc tem em đó thôi bác, xe chạy trong phố chủ yếu chỉ ủi xe 02 bánh thì trang bị cơ bản là được rồi, trang bị nhiều quá không sử dụng hết cũng phí, còn muốn an toàn chắc cú thì mua cái đầu kéo Mỹ chạy là chắc cú an toàn, hihi.