Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Tiền đâu đóng thuế trong khi trò chơi in giấy giờ khó trăm bề :D

Hạng C
7/9/18
683
5.480
93
From Anam Hội
Mới dạo một vòng thì cũng hiểu sao phải bán , mà đa số resort ở Mũi Né khúc Nguyễn Đình Chiểu đều xuống cấp nhiều rồi , làm game mới nâng cấp là vừa !
đất SKC ít đất TMDV còn khoảng hơn 30 năm, 1 phần là biển xâm thực đó anh.
Cơ bản là tiền nào của nấy nhất là quy định mới thuế thả nổi theo thị trường nên việc gia hạn có thể cao hơn nhiều so với trước đây.
Mình đang có 1 số cơ số đất ở bình thuận REsort thì có mấy cái thuộc về hàng kín, cần thì nhắn mình xử lý cho.
Còn lại đang kẹt 2 căn Nova phan thiết bằng giá lúc mua.

Hạng B1
30/9/22
99
154
33
35
đất SKC ít đất TMDV còn khoảng hơn 30 năm, 1 phần là biển xâm thực đó anh.
Cơ bản là tiền nào của nấy nhất là quy định mới thuế thả nổi theo thị trường nên việc gia hạn có thể cao hơn nhiều so với trước đây.
Mình đang có 1 số cơ số đất ở bình thuận REsort thì có mấy cái thuộc về hàng kín, cần thì nhắn mình xử lý cho.
Còn lại đang kẹt 2 căn Nova phan thiết bằng giá lúc mua.

Mình làm gì mua nổi đất này hehe , chỉ tại từ ngày có cao tốc đi Phan Thiết suốt nên thấy mấy resort xuống cấp quá , tivi từ đời nào rồi máy lạnh không thay đổi gì hết :( , chì có mấy cái mới xây sau này là ổn nên chỉ hiểu là mấy cai cũ khó cạnh tranh nên chắc cũng phải có người muốn bán .

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Hạng C
7/9/18
683
5.480
93
From Anam Hội
Mình làm gì mua nổi đất này hehe , chỉ tại từ ngày có cao tốc đi Phan Thiết suốt nên thấy mấy resort xuống cấp quá , tivi từ đời nào rồi máy lạnh không thay đổi gì hết :( , chì có mấy cái mới xây sau này là ổn nên chỉ hiểu là mấy cai cũ khó cạnh tranh nên chắc cũng phải có người muốn bán .
dịch vụ ăn uống buổi sáng ở các resort phan thiết rất chán anh ạ, chứ ko được phong phú đa dạng như ở nha trang hay Đà Nẵng đâu.
Sáng em ở dưới đó thì thường dậy sớm ăn cháo lòng hoặc miến lươn, hoặc cháo lươn buổi sáng chứ ít khi ăn uống trong resort khách sạn, đồ ăn cũng ko ngon
Trước hay ở TTC đồ ăn cũng dở nên báo luôn anh ko ăn sáng em điscount cho anh.

Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Mới dạo một vòng thì cũng hiểu sao phải bán , mà đa số resort ở Mũi Né khúc Nguyễn Đình Chiểu đều xuống cấp nhiều rồi , làm game mới nâng cấp là vừa !
Đang có list hơn chục cái ở PT bán luôn anh, đa dạng mức giá lựa chọn :p o_O :confused:

kmk confirmed
Tập Lái
26/5/20
1
0
1
48
Mỗi người một quan điểm bác ạ. Nếu chỉ là để ở thì tôi ở ngay SGN này thôi! Vì chọn là chỗ nghỉ dưỡng cho lúc về hưu nên tôi muốn chọn chỗ có đủ tiện ích và tôi đồng ý trả tiền cao hơn để có các tiện ích đó. Sở dĩ tôi hỏi ý kiến mọi là muốn biết quan điểm của mọi người về cái dự án đó = nó có thực hiện các tiện ích đó ko theo như nó nói! Tất nhiên là phải tầm sau 5 năm nữa!
Em muốn mua 1 căn song lập tại NoVa Phan Thiết để mấy năm nữa nghỉ hưu. Xin Bác cho em xin sđt để hỏi ý kiến ạ. (Em Khánh - Hà Nội 0978528668)

Mua biệt thự ở Novaworld Phan Thiết

Hôm nay tôi ghé Galery của Novaland ở NTMK và thấy khu Novaworld Phan Thiết hoành tráng và hấp dẫn quá! Theo các anh thì có nên mua 1 căn ở đó ko nhỉ hay để tiền đầu tư nơi khác?

View attachment 2813346*Ảnh minh họa

Nova Phan Thiết là một khu nghỉ dưỡng nằm tại thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận, Việt Nam. Nằm trên bãi biển Mũi Né xinh đẹp, Nova Phan Thiết cung cấp cho du khách không gian nghỉ ngơi yên tĩnh và thư giãn cùng với các tiện nghi cao cấp.

Vị trí của Nova Phan Thiết cách sân bay Phan Thiết khoảng 20 phút lái xe và nằm trong bán kính 10 km từ các điểm tham quan như Đồi Cát Bay, Bãi biển Hòn Rơm và Làng Chài Mũi Né.

Hiện tại, Phan Thiết đang là một trong những điểm đến du lịch hấp dẫn tại Việt Nam và đang phát triển mạnh mẽ về du lịch và đô thị hóa. Bên cạnh đó, sắp tới hệ thống cao tốc Bắc - Nam qua tỉnh tổng chiều dài hơn 160 km, gồm 3 dự án: Cam Lâm - Vĩnh Hảo (12 km), Vĩnh Hảo - Phan Thiết (hơn 100 km) và Phan Thiết - Dầu Giây (dài 47,5 km), hiện đã thông xe kỹ thuật, dự kiến khai thác vào tháng 4/2023. Nhìn chung, bất động sản Phan Thiết rất có tiềm năng và đáng để đầu tư trong tương lai.

Em cập nhật các ý kiến từ các thành viên OS về đầu tư Nova Phan Thiết:

View attachment 2885318

.

Các bác ở Phan Thiết có thông tin về tiến độ khu này hãy chia sẻ để anh em cùng xem nhé!
Em quan tâm tới căn song lập chuẩn bị cho nghỉ hưu. Xin sđt của Bác để trao đổi, xin ý kiến của Bác