Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/7/11
101
0
16
TPHCM
sao bác không mua đất xây dựng luôn đi ạh, em thấy với 5 tỷ bác có thể mua bên phú mỹ VPH, bên PM cơ sở hạ tầng khá tốt và cũng đông vui lắm rồi đấy bác, giáp PMH luôn. trường học, NH, dịch vụ giải trí cũng hoạt động rầm rộ lắm. bác pm em em cho thông tin một số lô cho. mấy bác oser cũng có người có đấy bác.
catcat nói:
chao cac bac ah . gia dinh minh dinh mua Grandview3 o Phu My Hung voi gia 5ty(147m2) , dung de o .khong bit gia nay co mua duoc khong ah ? va tien thue su dung dat khong bit tinh nhu the nao ? hop dong can ho ky vao nam 2005 !! Rat mong duoc su gop y cua ca bac ah !! Cam on !

Last edited by a moderator:
catcat nói:
chao cac bac ah . gia dinh minh dinh mua Grandview3 o Phu My Hung voi gia 5ty(147m2) , dung de o .khong bit gia nay co mua duoc khong ah ? va tien thue su dung dat khong bit tinh nhu the nao ? hop dong can ho ky vao nam 2005 !! Rat mong duoc su gop y cua ca bac ah !! Cam on !
Grandview thi chi có Grandview A,B,C thôi chứ, giờ có cả Grandview3 nữa hử Bác, :cool:

Tập Lái
24/8/11
6
0
0
AH, tai vi may moi gioi o do goi Grandview1,2,3.dung ra la A,B,C.....hihi,sorry nha !!

Tập Lái
24/8/11
6
0
0
cung muon mua dat xay chu, nhung it nguoi o ,cho nen o can ho an toan hon .

Tập Lái
24/8/11
6
0
0
moi duoc sale PMH goi la con mua duoc "gia goc "do. thoi nay dau con ban nha ngon lanh dau bac oi !!! nhung tinh het cac chi phi mua cung fai 5,3ty cho can keu A 120m2 do bac . eh ;(

Tập Lái
24/8/11
6
0
0
minh cung nghi vay. bac co dinh mua dat Sadeco khong? doi dien truong RMIT Q7 do! thay do cung duoc , nhung khong bit gia bao nhieu ?bac co bit khong ?

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
CÓ một căn nhà mặt tiền đường Hồ Biểu Chánh gần với ngã 4 huỳnh văn bánh 3.5x17m , 1 trệt 2 lầu bán 5.5 tỷ kìa bác.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.043
113
www.phindeli.com
Quy định cấm các bác Sales và Khách Hàng trao đổi thông tin mua bán trong diễn đàn.
Cảnh cáo lần cuối cùng, bác nào vi phạm sẽ được mời khỏi diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.