Tập Lái
22/2/19
8
1
3
xem lại người quen thì có 1 chị mua bên đó, tháng 11 nhận nhà, tháng 2 có sổ đứng tên liền, vậy có nhanh không các bác

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
vậy là dự án này đã có sổ hồng rồi, giao nhà rồi hay chỉ là bơm vá quá lố vậy
Dự án này chắc chắn với Bác là 100% có sổ luôn, nhưng quan trọng là Bác dám vào ở ko là 1 chuyện, thiết kế theo kiểu Châu Âu nhưng chắc bị lỗi bảng vẽ ( nói vui thôi, nói chung bên trong căn hộ thiếu sáng trầm trọng, màu sơn bên ngoài ko phù hợp mà còn sát vách bệnh viện nữa). Vị Trí đắt địa mà thiết kế kém quá nên chắc còn 90% sản phẩm chưa bán đc ( nếu so sánh thì các bác nhìn qua đối diện thấy cái hưng lộc phát người ở ầm ầm giá lại thấp hơn nữa). cùng một khoản tiền đó bác ra Nguyễn Văn Linh mua của bà Xuân Mai ngon hơn. Chiều nào em cũng về ngang đây thấy tiện ích đẹp quá trời. Mua hay đầu tư thế nào cũng sẽ có lãi, mua ở thì không gian thoải mái, mua đầu tư thì sẽ thu hút khách thuê vì tiện ích nội khu đẹp. Em chỉ ý kiến thế thôi nhé các bác chém nhẹ thôi.

Hạng D
21/3/13
1.461
4.173
113
Em vừa nhận căn hộ hôm nay , chỗ này được cái có sổ , gần bv ( vợ em làm y nên em thích cái này ) , xây dựng cũng ok , có vẻ cao cấp hiện đại . Thiết kế thì căn ở giữa đúng là không thoáng , nó xây theo bản vẽ cũ nên xấu - em phải làm lại theo thiết kế mới ( không hiểu sao nó thay đổi thiết kế rồi mà xây thì theo thiết kế cũ ) . Xung quanh quận 7 kiếm chung cư ngang tầm giá bằng Cosmo thì không có nên thôi ở đây cũng được
Các bác cho em hỏi Era có sổ chưa vậy ; và ở đó có bị mùi Đa Phước ko ? Chất lượng xây dựng em ko biết tốt ko chứ thiết kế nó cũng đẹp , chỉ có cái là giếng trời ngay giữa block nên đóng cửa là nghe tiếng gió ù ù
( Block A1 nhe các bác )