Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/10/12
247
125
43
quochung88 nói:
đầu tiên em muốn cảm ơn các bác đã tư vấn cho em, căn hộ hyco4 đúng là vị trí thuận lợi, hôm bữa e có đi xem nhà mẫu rồi, em thấy ok nhưng không biết giá đó có cao quá không (21,67tr/m2), căn 88m2 em thấy đẹp nhưng lại không hợp hướng, vấn đề em đang phân vân nhất là giờ căn hộ tới cuối năm mới bàn giao theo sale nói chứ cũng chưa chắc có kịp tiến độ không. Em cũng định chờ coi có căn nào chủ đầu tư bàn giao vô coi thấy được thì mua ở ngay luôn.
ở căn hộ quan trọng là hướng view và bố trí hợp lý là ok rồi bác chủ, căn 88 hướng Đông Bắc khá mát, bố trí khá hợp lý 3 phòng đều hướng ra ngoài, còn thời hạn giao nhà thì phải qua tháng 3/2014 mới xong

Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
valetino rosi nói:
quochung88 nói:
đầu tiên em muốn cảm ơn các bác đã tư vấn cho em, căn hộ hyco4 đúng là vị trí thuận lợi, hôm bữa e có đi xem nhà mẫu rồi, em thấy ok nhưng không biết giá đó có cao quá không (21,67tr/m2), căn 88m2 em thấy đẹp nhưng lại không hợp hướng, vấn đề em đang phân vân nhất là giờ căn hộ tới cuối năm mới bàn giao theo sale nói chứ cũng chưa chắc có kịp tiến độ không. Em cũng định chờ coi có căn nào chủ đầu tư bàn giao vô coi thấy được thì mua ở ngay luôn.
ở căn hộ quan trọng là hướng view và bố trí hợp lý là ok rồi bác chủ, căn 88 hướng Đông Bắc khá mát, bố trí khá hợp lý 3 phòng đều hướng ra ngoài, còn thời hạn giao nhà thì phải qua tháng 3/2014 mới xong

hic zị mà sale khẳng định với em là cuối năm nay giao nhà, giờ em lại cần nhà ở liền.

Hạng B2
3/10/12
106
57
28
Bác tham khảo thêm căn hộ Phú Đạt trước khi mua nhé, hoàn chỉnh giao nhà rồi. Tiếc cái làm việc với chủ đầu tư hơi bị bựx s bội!

Tập Lái
26/7/13
9
0
1
Hyco 4 thì có liên kết với bên em. Các bác muốn vay thì cứ alo em.

Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
baombbank nói:
Hyco 4 thì có liên kết với bên em. Các bác muốn vay thì cứ alo em.
thanks bác, tiếc là em không có nhu cầu vay bác ơi :)

25/2/13
1.085
10.290
113
Hôm qua em mới chạy ngang qua thấy nó đã phá cái hàng rào đằng trước, nhìn lại tự nhiên thấy hoành tráng và thoáng mát quá. Nhưng giá 21M thì em thấy hơi cao vào thời điểm này. Ko biết cái này xây cất chất lượng thế nào có bác nào biết cho em xin ý kiến, hoặc có bác nào mua rồi thì cũng cho em xin cảm nhận.

Thanks các bác

Hạng B1
11/5/10
74
6
8
badamgia.com
Theo một vài người mua ở đây phản ánh thì từ ngày giám đốc bị bắt nó đứng hình, bác nên kiểm tra thông tin cẩn thận thì hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.