Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Có nhu cầu sử dụng trường học, công viên ở đây thì mua. Không thì nên né ra!

Hạng D
26/1/11
1.159
1.212
113
cái ăn tiền chỗ này là cái công viên
còn trường đắt lòi
mall thì nhiều chỗ có rồi :D
nghe giang hồ đồn trường vin là rẽ nhất mà cụ? rẽ hơn á châu nữa mà....sếp em học á châu, hỏi khách hàng có con học vin nói rẽ nắm, có điều ló ưu tiên cho công dân của ló trước rồi mới tới người ngoài...em công dân thành phố thủ đức thật là đau nòng :(

• Like
Reactions: Nguyễn Quý
Hạng B2
22/12/20
308
167
43
nghe giang hồ đồn trường vin là rẽ nhất mà cụ? rẽ hơn á châu nữa mà....sếp em học á châu, hỏi khách hàng có con học vin nói rẽ nắm, có điều ló ưu tiên cho công dân của ló trước rồi mới tới người ngoài...em công dân thành phố thủ đức thật là đau nòng :(
Chúc mừng 1/3/2021 lên thành phố thủ đức. vin thì ưu tiên khách hàng thân thiết là số 1. Cư dân ngoài tính sau nha bạn

• Like
Reactions: Tran hà
Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
cái ăn tiền chỗ này là cái công viên
còn trường đắt lòi
mall thì nhiều chỗ có rồi :D
Trường ViN mà đắt, đắt với anh thôi anh à.
Cả vùng quận 9, giáp ranh Biên Hoà - Đồng Nai, đã có cái mall nào tử tế chưa anh?

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Cả vùng quận 9, giáp ranh Biên Hoà - Đồng Nai, đã có cái mall nào tử tế chưa anh?
Mình chờ cái Vincom Mall khu này. Có nó cả khu sẽ thay da đổi thịt, chứ giờ nhõn cái chợ Long Trường, muốn ăn chơi, xem phim hay đi dạo hít tủ kính phải ra tận Ngã Tư Thủ Đức, xa quá!

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Mình chờ cái Vincom Mall khu này. Có nó cả khu sẽ thay da đổi thịt, chứ giờ nhõn cái chợ Long Trường, muốn ăn chơi, xem phim hay đi dạo hít tủ kính phải ra tận Ngã Tư Thủ Đức, xa quá!
Thế mà trước em còn nghe mái anh anti bảo dân q9, hay giáp ranh BH nghèo lắm anh, nghèo tới nỗi ko đi mall được. Nên cái Mall mở ra chắc chắn sẽ ế, vắng teo :(

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
chả hiểu thím so q9 làm gì.chủ thớt đang hỏi có nên mua ko thì so xung quanh khu trung tâm là dc
tự dưng nhảy vào sồn sồn lên.oke đối với tôi là đắt.thế đụng chạm gì thím ko? nhảm toẹt ra

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
chả hiểu thím so q9 làm gì.chủ thớt đang hỏi có nên mua ko thì so xung quanh khu trung tâm là dc
tự dưng nhảy vào sồn sồn lên.oke đối với tôi là đắt.thế đụng chạm gì thím ko? nhảm toẹt ra
Ủa quên, tưởng nói về ViN q9, ai dè Vin Bình Thạnh.
Mà Vin BT thì Vinschool đối với dân xung quanh nó rẻ thúi anh à.
À con Mall thì nó vẫn đông nghẹt thoai.
Có vắng đâu nà

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Ủa quên, tưởng nói về ViN q9, ai dè Vin Bình Thạnh.
Mà Vin BT thì Vinschool đối với dân xung quanh nó rẻ thúi anh à.
À con Mall thì nó vẫn đông nghẹt thoai.
Có vắng đâu nà
Phải nói, cảm giác mình khi vào Vin Central Park và Grand Park là giống nhau. Cảm giác đang ở Sing hay đâu đó. Rất tiện nghi, chỉn chu, đẹp, condo-full.
Hy vọng Grand Park sẽ sớm trở thành 1 living hub. Mình không biết, và cũng không ý kiến về việc sinh lợi khoản đầu tư hay bao lâu, nhưng mong vậy vì điều này tốt cho tất cả.

• Like
Reactions: emiuoto