Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/10/15
0
5
2
40
Mình cũng mua block B1 như bác hoaletn...không biết HĐMB của bác sao. HĐMB của mình không hề co thông tin về tờ bản đồ số và số thửa cua lô đất dự án. không biết đạ có đền bù hết chưa nữa...có bác nào giúp em thông tin không?

Tập Lái
14/10/15
1
6
3
36
Hic, hiện đang mở bán block A2 , em thấy giá cũng phù hợp túi tiền, di lại thuận tiện , tính cọc mà len dây thăm dò trước mà nghe mấy bác nói cũng chùn tay, bác nào có thông tin thêm về dự án này như có hoàn thành bàn giao nhà đúng tién độ khong, chủ đầu tư có uy tín không thì chia se thêm cho em với

Hạng D
25/6/09
1.674
10.148
113
Em cũng thấy bên đó nó bán ầm ầm...cộng với việc trả tiền theo tiến độ thì cứ bao giờ đến tầng mới nộp tiền mà.
Bác nào có thông tin khác về dự án này cho anh em tham khảo.

Hạng C
18/11/14
597
5.064
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Thông tin từ chủ đầu tư nhân dịp buổi tri ân khách hàng hồi cuối tháng 10 vừa rồi cho biết đã bán dc 800 căn ---> choáng...còn dự kiến bàn giao nhà quý 2/2017. Chỗ này nếu ko dính vụ lình xình móng cọc làm lún đường VVK thì đây là một dự án tốt vào thời điểm hiện nay.

Hạng D
25/6/09
1.674
10.148
113
Thông tin từ chủ đầu tư nhân dịp buổi tri ân khách hàng hồi cuối tháng 10 vừa rồi cho biết đã bán dc 800 căn ---> choáng...còn dự kiến bàn giao nhà quý 2/2017. Chỗ này nếu ko dính vụ lình xình móng cọc làm lún đường VVK thì đây là một dự án tốt vào thời điểm hiện nay.
Em xem giấy phép của NBB thì nó giao nhà tháng 5/2017. Nhưng trên hợp đồng nó để tháng 7/17.

Tập Lái
14/10/15
1
6
3
36
Chỉ sợ xây xong phần thô rồi ngưng như thằng gia khang bên gò vấp thì cũng chết dở

Hạng C
18/11/14
597
5.064
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Chỉ sợ xây xong phần thô rồi ngưng như thằng gia khang bên gò vấp thì cũng chết dở
Bác hỏi Sales vụ xây móng lún đường xem bên đó trả lời thế nào, xem nó có ảnh hưởng j đến tiến độ ko ? Tại hồi trc e dc biết thì dự án xây xong móng hầm sẽ tạm ngưng để kiểm định vào kiểm tra xem tác động của phần móng đối với đại lộ VVK đó.

Btw, trên trang web CĐT nói bán dc 800 căn rồi, ko biết có bơm vá j ko +_+ có bác nào ở đây có giỏ hàng City Gate gửi e tham khảo với :)

Tập Lái
14/10/15
1
6
3
36
Bác hỏi Sales vụ xây móng lún đường xem bên đó trả lời thế nào, xem nó có ảnh hưởng j đến tiến độ ko ? Tại hồi trc e dc biết thì dự án xây xong móng hầm sẽ tạm ngưng để kiểm định vào kiểm tra xem tác động của phần móng đối với đại lộ VVK đó.

Btw, trên trang web CĐT nói bán dc 800 căn rồi, ko biết có bơm vá j ko +_+ có bác nào ở đây có giỏ hàng City Gate gửi e tham khảo với :)
Sáng nay đi xuống bình chánh có leo lên cầu bộ hành ngó vô thử thấy đang ngừng thi công, phần nên tang trệt đã hoàng thành rồi, bác cho e cái mail để em chuyển tiếp giỏ hàng bên sale gửi qua e cho bác coi chơi

Hạng C
18/11/14
597
5.064
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Sáng nay đi xuống bình chánh có leo lên cầu bộ hành ngó vô thử thấy đang ngừng thi công, phần nên tang trệt đã hoàng thành rồi, bác cho e cái mail để em chuyển tiếp giỏ hàng bên sale gửi qua e cho bác coi chơi
Mail e là [email protected]
Thanks bác nha. Có j e gửi bác cái văn bản hồi bữa thông báo xây dựng móng hầm xong thì ngưng thi công để kiểm định...

• Like
Reactions: nonda
Status
Không mở trả lời sau này.