Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Kinh. Các a chém thì lôi mấy con đồng hạng ra chém thôi lôi chi Mazda6 vô làm gì. Civic ko phải là con xe tệ nhưng cái giá của nó hiện tại ko tương xứng. Máy 1.5 turbo đơn ko tệ nhưng lag chân ga ko thể nhạy như turbo kép hoặc xe hút khí tự nhiên. Chán nhất là cái hộp số CVT. Có lẽ bị phàn nàn quá nên accord, crv mới chơi hộp 10 cấp rồi. Civic chắc cũng sẽ sớm đc nâng cấp

Hạng B2
5/10/15
480
809
93
48
Đúng là thời buổi giờ quảng cáo với PR lẫn lộn nên cũng khó vừa lòng hết mọi người, em chỉ là lỡ nghiên cứu hơi sâu rồi chia sẻ thôi mà các bác chém quá, em cũng ngại lắm :D

Nhiều bác cũng thật tình cho ý kiến thì em ghi nhận hết.

Hạng B2
5/10/15
480
809
93
48
em thấy nên có một bài phản biện lại các nội dung chính của thớt này,dc trình bày chỉnh chu và đang lên trang đầu. vì rõ ràng ngta chỉ đọc chủ yếu nội dung của bài post, đọc và đưa ngay vào đầu, ko biết thông tin bịp đang len lõi ở đâu đó, rồi truyền miệng nhau khen cái hãng gì đó tốt. ko ai theo dõi ở không và dộc hết các comment. chiêu qc này rất thâm và hay
Bác cứ phản biện đi ạ, em cũng cần để cân nhắc thêm. Mà tốt nhất bác làm hẳn 1 topic khác, có khi mod thấy hay cũng cho ra trang chủ luôn đấy.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
văn phong nói chuyện đã thấy là loại chém gió rồi, chưa giàu hơn ai mà đã khoe của, đáng khinh :) thấy hồ sơ để 21 tuổi mà trải nghiệm hơn chục đời xe, chắc xe xích lô à ku kaka
Mò dzô profile a chi vậy, ngửi đít a hả em. Em ngu quá. Nick là ảo, a muốn để nhiêu tuổi ko đc. Giàu hơn mấy thằng như e là đc rồi. Chắc xe cũng xin tiền ông bà bô mua thôi đúng ko...du gì a cũng chúc mừng chú đc gia đình sắm cho xe mới nha. Hồi bằng em a còn chạy xe đạp khổ lắm em.

Tập Lái
14/9/17
16
6
3
32
Theo mình thấy civic chạy rất bền, dễ sử dụng. Nhưng có vẻ ồn hơn so với corolla altis

• Like
Reactions: ican
Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Bác đã có tính ý với em nó thì quất thôi bác, giá đang chiết khấu tốt, nghe nói lên đến 30 triệu rồi. Nếu đầu năm 2018 mua thì thời điểm đó trước tết sẽ không rẻ ngay được bởi là thời điểm dân tính mua xe nhiều nhất, các hãng ko giảm giá
Em cũng nghĩ thời điểm tháng 1 trước Tết ít khi nào hãng lại giảm giá lắm, giờ có mua còn được sale họ nâng bi :D

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Mò dzô profile a chi vậy, ngửi đít a hả em. Em ngu quá. Nick là ảo, a muốn để nhiêu tuổi ko đc. Giàu hơn mấy thằng như e là đc rồi. Chắc xe cũng xin tiền ông bà bô mua thôi đúng ko...du gì a cũng chúc mừng chú đc gia đình sắm cho xe mới nha. Hồi bằng em a còn chạy xe đạp khổ lắm em.
haha ngôn từ vô văn hoá của kẻ kém cỏi, yếu biện luận. trẻ trâu rẻ rách cũng tham gia diễn đàn ô to làm gì vậy ku :) , cái xe máy rách cũng ko có mà đi ngồi đấy nói chuyện ô tô :))

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/7/17
41
5
8
37
haha ngôn từ vô văn hoá của kẻ kém cỏi, yếu biện luận. trẻ trâu rẻ rách cũng tham gia diễn đàn ô to làm gì vậy ku :) , cái xe máy rách cũng ko có mà đi ngồi đấy nói chuyện ô tô :))
Nơi ae trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm thôi mà các bác, mỗi người nhịn 1 câu :D