Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Các bác cho em hỏi là có nên đầu tư đất nền ở Bà Rịa bây giờ không ạ? Thấy Hưng Thịnh đang bán dự án Ba Ria City Gate ngay tt Bà Rịa. Anh chị nào có thông tin thì tư vấn giúp em ạ.

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Các bác cho em hỏi là có nên đầu tư đất nền ở Bà Rịa bây giờ không ạ? Thấy Hưng Thịnh đang bán dự án Ba Ria City Gate ngay tt Bà Rịa. Anh chị nào có thông tin thì tư vấn giúp em ạ.
Dự án này của chủ đầu tư Đông Nam, Hưng Thịnh phân phối, CDT này khá là máu mặt ở Bà Rịa, xây cả trung tâm hành chính của tp Bà Rịa. Hiện trong dự án đã hết hàng những lô diện tích nhỏ, chỉ còn những lô nhà vườn diện tích lớn giá tầm 10-11tr/m2. Tiến độ xây dựng của dự án cũng khá tốt, đang lát vỉa hè phía ngoài, tầm 5 tháng nữa bàn giao nền nhé bác :) . Bác cần thêm thông tin gì cứ inbox e nha :D

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Giờ nền nhỏ chỉ còn hàng thứ cấp thôi bác. Bán chênh khá nhiều.hàng CĐT còn vài Lô lớn thì hơn 300m2 giá tầm 11tr/m2 . Ngay gần đó có dự án của Exim triển khai bác tham khảo thử. Còn về Phú Mỹ KCN Phú mỹ 3 và Cảng Cái mép thì alo em nhé.

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Dự án này của chủ đầu tư Đông Nam, Hưng Thịnh phân phối, CDT này khá là máu mặt ở Bà Rịa, xây cả trung tâm hành chính của tp Bà Rịa. Hiện trong dự án đã hết hàng những lô diện tích nhỏ, chỉ còn những lô nhà vườn diện tích lớn giá tầm 10-11tr/m2. Tiến độ xây dựng của dự án cũng khá tốt, đang lát vỉa hè phía ngoài, tầm 5 tháng nữa bàn giao nền nhé bác :) . Bác cần thêm thông tin gì cứ inbox e nha :D
Lô nhà phố giờ chênh khoảng nhiêu vậy bác? triển vọng dự án này thế nào ạ? liệu đầu tư giờ cuối năm ra hàng được khong? Tại thấy có cam kết bắt buộc xây dựng nên hơi lo.

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Lô nhà phố giờ chênh khoảng nhiêu vậy bác? triển vọng dự án này thế nào ạ? liệu đầu tư giờ cuối năm ra hàng được khong? Tại thấy có cam kết bắt buộc xây dựng nên hơi lo.
Lô nhà phố hiện chênh tầm 100-120tr/m2 ak bác, khả năng tăng giá trong vòng 2 năm nữa khá tốt vì dự án ngay cửa ngõ tp Bà Rịa mà tiến độ hạ tầng lại khá tốt. Chưa kể đây chỉ là dự án mở đầu cho chuỗi dự án mở rộng thành phố Bà Rịa về hướng QL51. Nếu bác đầu tư để lướt đến cuối năm thì e khuyên bác thôi ko nên, vì từ giờ bác mua 1 lô tầm 1,5 tỷ chẳng hạn, tới cuối năm đóng hết 1,5 tỷ rồi mà thu về tầm 150-200tr thì cũng ko nhiều. Nhưng nếu bác để đc tầm 1,5-2 năm thì giá sẽ tăng tốt hơn nhiều.
Dự án này tuy có bắt buộc xây sau 2 năm, nhưng có thể gia hạn thêm 1 năm nừa thành 3 năm. Nên e thấy bác nhắm đầu tư tầm trung hạn thì ok, chứ lướt lát cũng khó đc như ý vì thị trường Bà Rịa nói riêng cũng như cả nước nói chung đang không sốt nóng :D . Có gì bác cứ inbox e tư vấn thêm. Bên e đang có một vài dự án mới sắp triển khai. Nếu bác mua giai đoạn đầu sẽ tốt hơn là nhắm mua sang nhượng thời điểm này :) .

Hạng B2
4/11/11
229
549
93
Nhà vườn diện tích và giá bao nhiêu bác, ib em cái nhé.