Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Đặc điểm của nó
Đưa rước xe 4-xx chỗ
Gần,... đg liên huyện .Sg, Hn mua ở đó thì cần gì đg liên huyện để ra biển ?
Safari. To như Vin ko mà đòi Safari 3.000 ha ? Vin chỉ vài trăm ha
Có thể họ chưa bỏ từ trang trại

Rao bán ngụy trang ở đủ nơi , 1 huyện nghèo vùng núi cũng ko tha mong vớt khách mà hô là hot, đổ xô mua giá lên.
Xảo trá vậy thì bị ng ta tẩy chay thôi
Thằng bạn tui mới bị tụi sale rủ rê lên xe chở đi xem đất ở dự án thanh long bay - lagi - bình thuận ,ra đến nơi sale báo giá trên dưới 5 tỷ, cơ sở hạ tầng còn ngổn ngang ,giấy tờ chưa rõ ràng ,.Lúc này sâu bu vào định xẻ thịt nai ,kêu đặt cọc vài chục triệu để giữ chân .Thằng bạn nói không mang theo tiền mặt ,sâu liền móc máy cà thẻ ra liền .Cũng may thằng bạn còn tỉnh táo nên từ chối về suy nghĩ .Lúc này sâu giãn ra biết không xẻ thịt nai được rồi ,thằng bạn thấy không ổn đành gọi taxi chở về sài gòn giá 2 triệu 3. Đành ngậm đắng nuốt cay

• Love
Reactions: Bánh
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
bác xem trên google maps nha, em có ghim. đất này nhà đứa bạn cùng lớp nhờ bán giùm.
Bạn anh thật là ... :D
Đất này chủ gồm 3 người hùn mua.
Ngày 22/09/20 tớ đã tiếp cận thửa đất này, nó đang trồng mì cao sản, ko điện, ko nước.
Xem hình sẽ rõ.
Có nên mua đất nông nghiệp bình thuận giá 50 ngàn để đón đầu cao tốc, sân bay phan thiết

Tớ quay ra lượm mặt tiền Nguyễn Minh Châu chỉ có 1tỷ/ha giáp suối, điện 3pha trước mặt. :D

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Bạn anh thật là ... :D
Đất này chủ gồm 3 người hùn mua.
Ngày 22/09/20 tớ đã tiếp cận thửa đất này, nó đang trồng mì cao sản, ko điện, ko nước.
Xem hình sẽ rõ.
View attachment 2370908

Tớ quay ra lượm mặt tiền Nguyễn Minh Châu chỉ có 1tỷ/ha giáp suối, điện 3pha trước mặt. :D
bác coi trên sổ đó, đất trồng cây (ở quê làm rẩy mì, mì làm bột ngọt vedan đó anh), đất làm rẩy mà nên chưa có điện nước gì đâu. Nếu anh biết lô này anh cứ hỏi Hoàng thì ai cũng biết mà, nó làm địa chính ở Hàm Tân. 2 lô này của nó và ông bà già vợ.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
bác coi trên sổ đó, đất trồng cây (ở quê làm rẩy mì, mì làm bột ngọt vedan đó anh), đất làm rẩy mà nên chưa có điện nước gì đâu. Nếu anh biết lô này anh cứ hỏi Hoàng thì ai cũng biết mà, nó làm địa chính ở Hàm Tân. 2 lô này của nó và ông bà già vợ.
Đất rẫy, ko điện ko nước thì đâu ... có giá bằng đất có điện nước. Xung quanh nó giá 550tr/ha còn đầy mà, làm sao người mua có thể chi gấp đôi với thửa đất có thuộc tính tương tự?
Huống chi, 2 tháng trước kêu 1tỷ/ha, giờ thì một tỷ baaaaa một haaa. Trời ơi, đất sốt cmnr. :D

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Đất rẫy, ko điện ko nước thì đâu ... có giá bằng đất có điện nước. Xung quanh nó giá 550tr/ha còn đầy mà, làm sao người mua có thể chi gấp đôi với thửa đất có thuộc tính tương tự?
Huống chi, 2 tháng trước kêu 1tỷ/ha, giờ thì một tỷ baaaaa một haaa. Trời ơi, đất sốt cmnr. :D
1.3 tỷ/ha rao cả nửa năm nay đó anh, mà bán hết 18ha chứ ko bán lẻ...nên chỉ phù hợp làm khu du lịch sinh thái.....giá còn thương lượng.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
1.3 tỷ/ha rao cả nửa năm nay đó anh, mà bán hết 18ha chứ ko bán lẻ...nên chỉ phù hợp làm khu du lịch sinh thái.....giá còn thương lượng.
Hehe.
Tớ tung hoành ngoài đó nên khi nói thửa 18ha là tớ pin vị trí trúng bóc và cũng gom gom ngoài đó 2 năm nay đc tầm 20ha với giá rẻ mạt, có cái 270tr/ha, có cái 380tr/ha, chỉ có cái mặt tiền đường lớn là có giá cao nhất 1tỷ/ha như nói ở trên.

Cũng mong chủ bán đc giá đó thì xem như tớ trúng Vietlot cmnr. :D

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
Mới check giá thửa đó. Nếu anh là trung gian thì xem lại giá mới đi cho dễ có hoa hường. :D

Còn nếu anh muốn tớ nói giá, tớ sẽ nói. :p

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Mới check giá thửa đó. Nếu anh là trung gian thì xem lại giá mới đi cho dễ có hoa hường. :D

Còn nếu anh muốn tớ nói giá, tớ sẽ nói. :p
Tùy anh thôi, gửi giá nào thì bán giá đó, anh thấy chổ nào nói giá vậy thì cứ làm việc với họ. Nếu tiện anh cho tui xin số anh nha, tui nói nó gọi cho anh liền để hỏi anh xem giá đó ai nói với anh.(anh inbox số ở phần inbox nha).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Hehe.
Tớ tung hoành ngoài đó nên khi nói thửa 18ha là tớ pin vị trí trúng bóc và cũng gom gom ngoài đó 2 năm nay đc tầm 20ha với giá rẻ mạt, có cái 270tr/ha, có cái 380tr/ha, chỉ có cái mặt tiền đường lớn là có giá cao nhất 1tỷ/ha như nói ở trên.

Cũng mong chủ bán đc giá đó thì xem như tớ trúng Vietlot cmnr. :D
chém ác thật, bác mua ở đâu 270tr/ha? không dấu gì bác tui dân Tân Hải, ngay dinh Thầy Thím, hiện nay đất trồng cây ở đây ko có giá nào 270tr/ha đâu. Cái lô 18ha là đất thằng bạn gửi bán giùm, tui cũng hay lên rẫy nó tham quan mô hình trồng mì cao sản của nó.