Tập Lái
26/9/16
0
1
2
35
Topaz home là nhà ở xã hội nên bán lại rất khó, cộng với giá rẻ nên chất lượng công trình sẽ không được đảm bảo, topaz home la nhà xã hội nên không xây hầm ( chi phí xây hầm bằng 30% giá trị công trình).Nếu bác cần thông tin dự án prosper thì có thể inbox em nhé

Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
Giua Topaz Home và Prosper thì rõ ràng là Prosper tốt hơn, nhưng Prosper cũng đang trong giai đoạn PR, nên thông tin về dự án còn chưa chắc chắn nhiều thứ. Còn về câu hỏi của chủ thớt, khu vực xung quanh chỗ bác làm việc có nhiều lựa chọn lắm, nhưng bác chủ cần cho anh em thêm một vài thông tin để anh em hỗ trợ: tài chính bác tầm bao nhiêu, muốn ở ngay hay như thế nào, diện tích khoảng bao nhiêu???? Để anh em còn giới thiệu bác cho dễ. Cuối tuần vui vẻ nha bác chủ,

Tập Lái
15/2/16
1
2
3
40
Giua Topaz Home và Prosper thì rõ ràng là Prosper tốt hơn, nhưng Prosper cũng đang trong giai đoạn PR, nên thông tin về dự án còn chưa chắc chắn nhiều thứ. Còn về câu hỏi của chủ thớt, khu vực xung quanh chỗ bác làm việc có nhiều lựa chọn lắm, nhưng bác chủ cần cho anh em thêm một vài thông tin để anh em hỗ trợ: tài chính bác tầm bao nhiêu, muốn ở ngay hay như thế nào, diện tích khoảng bao nhiêu???? Để anh em còn giới thiệu bác cho dễ. Cuối tuần vui vẻ nha bác chủ,
Tài chính hiện có 200tr , đang tìm căn hộ tầm 800tr ( có thể vay ngân hàng và người quen ) vào ở ngay , dt nhỏ thôi ( 2 vc 1 con , 1 em gái ) .

Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
Em thấy với tầm đó bác qua Tân Mai bên Bình tân là ok, chung cư cũ nhưng đáp ứng được mức tài chính của bác, chứ đề bài bác ra khó giải quá.

Tập Lái
27/12/16
0
0
0
33
bác nào biết thông tin về Căn hộ chung cư – nhà ở xã hội Tân Bình Apartment ko ạ
32 Hoàng Bật Đạt, P.15, Quận Tân Bình
Em đang tính đi đi xem , mà ko biết mua căn hộ đây ổn ko nữa

Tập Lái
26/9/16
0
1
2
35
8x Plus vẫn bình thường mà bác, khách hàng đã nhận nhà vào ở có một số khách vẫn gửi bán lại, ra hàng đều đều mà bác @@ .
Dậy là bác không biết rồi, nguyên cái dãy 8X gồm: 8X đầm sen, 8X Rainbow, 8X Plus đều dính pháp lý không ra sổ được nhé. còn dính sao thì em không tiện nói ra trong này nhé

Tập Lái
7/11/12
49
1.068
83
Đồng Nai
Nói chung mua mấy cái chuồng cu giá rẻ thì rất là hên xui. Chủ đầu tư của Prosper Plaza là cty Phúc Phúc Yên có "bà con họ hàng" với chung cư 12 View Tín Phong (http://masocongty.vn/search?name=Châu+Thị+Mỹ+Linh&by=bn). Mà cái chung cư 12 View này thì bị đứng hình 1 thời gian, Hưng Thịnh nhảy vào hô hấp cấp cứu mới sống dậy, bán xong cũng chưa hết chuyện: http://www.msn.com/vi-vn/money/busi...cm-lộ-hàng-loạt-sai-phạm/ar-BBqNSa8?li=AA4RBG
Cái Tropaz Home thì bị cái tiếng NOXH nên cũng...hên xui, CĐT Vạn Thái thì chỉ có dự án đang bán nên chưa biết về sau có ổn không.

• Like
Reactions: taplai888