Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mấy xe này nhìn ghiền đắm đuối nhỉ! Cơ mà xe hiện đại quá, khi đã qua 10 tuổi liệu có hay ăn vạ kỹ thuật và rất khó xử lý không các bác?

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Mấy xe này nhìn ghiền đắm đuối nhỉ! Cơ mà xe hiện đại quá, khi đã qua 10 tuổi liệu có hay ăn vạ kỹ thuật và rất khó xử lý không các bác?
Nhìn chung xe này bền, nồi đồng cối đá... nhưng có thể hư lap, phuộc nhún, mấy cái rơ le, sensor... thay cũng k mắc tiền lắm... hay bị chảy dầu thường phải thay mấy cái phớt. Vô hãng nó làm cho hết... còn k muốn rẻ hơn thì ra gara ngoài cũng đc

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhìn chung xe này bền, nồi đồng cối đá... nhưng có thể hư lap, phuộc nhún, mấy cái rơ le, sensor... thay cũng k mắc tiền lắm... hay bị chảy dầu thường phải thay mấy cái phớt. Vô hãng nó làm cho hết... còn k muốn rẻ hơn thì ra gara ngoài cũng đc
Cảm ơn bác chia sẻ...!

Hạng B1
14/3/18
88
159
33
Con này thì xác định có tiền nuôi trước khi mua đã, độ ăn xăng kinh lắm. Ông bạn đang khóc ròng vì so sánh chi phí nuôi xe với con Fiesta cũ và giờ tới con CRV của mình :)

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Con này thì xác định có tiền nuôi trước khi mua đã, độ ăn xăng kinh lắm. Ông bạn đang khóc ròng vì so sánh chi phí nuôi xe với con Fiesta cũ và giờ tới con CRV của mình :)
Ông bạn bác đi con đời mấy ạ? Nếu đời cao + đang khóc thì ổng có bán lại k ạ?

Tập Lái
20/5/18
2
2
3
51
Mấy bác chơi MDX thì đừng bàn đến xăng mấy bác ơi....
Bác Mr KaKa & Bác GiaoCR bữa nào sắp xếp AE MDX giao lưu 01 bữa nhe.

• Like
Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Mấy bác chơi MDX thì đừng bàn đến xăng mấy bác ơi....
Bác Mr KaKa & Bác GiaoCR bữa nào sắp xếp AE MDX giao lưu 01 bữa nhe.
ok bác, bác ở đâu, mình ở BV Chợ Rẫy. Đêm bữa rồi trực để xe ở cơ quan bị nó lấy mất logo cửa sau, bực quá bác ạ...
Đúng là đi xe này k nên quá quan tâm đến xăng... hàng ngày mình đi khoảng 25km, 7 ngày liền luôn... 1 tháng cũng chỉ khoảng 2tr5 tiền xăng, nếu 3tr hay 3tr5 thì cũng chẳng hơn bao nhiêu...

• Like
Hạng B2
Khùng đi so MDX V6 3.7 với con Fiesta 1.2 và CRV về khoản tiêu hao nhiên liệu ! Đã xác định đi xe to máy lớn còn đòi tiết kiệm xăng !