Hạng C
7/2/17
669
67.325
93
Hôm trước em cũng xem và thích cục pin to nhưng thấy nói là không cho máy có hdd. Máy em có ssd và thêm 1 hhd 1tb nên em sợ không vừa.

Hạng C
7/2/17
669
67.325
93
Thôi đem trả pin vậy, hên xui vì có thể mất tiền ship và thằng bán bảo ko nhận được pin, nên ko refund.
Link anh gửi nó chết rồi, ko xem được.

Mua ali, em ko mua hàng mắc hơn $30, ko phải do nó dỏm mà vì cần trả thì rất rủi ro, hàng ko về được hoặc nó báo ko nhận thì toi.
Trả pin tốn thêm 10$ ship, trả xong nó bảo ko nhận được hàng, ko trả lại tiền.
Em đem trả rồi, miễn phí. Chỉ cần bọc lại, dán cái QR code mà nó đưa rồi đem ra bưu điện scan là xong. Giờ ngồi chờ tiền về. Mai mốt mua cục khác vậy. Còn không để vậy xài như máy bàn chắc cũng ổn.

Hạng C
22/5/14
939
48.566
93
Chia sẽ cho mấy anh Vike, đừng mua hàng dell trên web nó, cho return 30 ngày nhưng mình chịu tiền ship và stocking fee 15%
Mua amazon cho đổi trả 30ngay, hoặc ra cửa hàng có thể khỏe hơn.
máy em nó ship về tp rồi mà tụi giao hàng nghỉ cuối tuần và nghỉ lễ, tụi Dell ship cũng chậm. Nói chung dịch vụ kém, sẽ chết về tay bọn Tào.

Hạng D
21/10/08
3.646
70.107
113
Miền Không Xác Định
Chia sẽ cho mấy anh Vike, đừng mua hàng dell trên web nó, cho return 30 ngày nhưng mình chịu tiền ship và stocking fee 15%
máy em nó ship về tp rồi mà tụi giao hàng nghỉ cuối tuần và nghỉ lễ, tụi Dell ship cũng chậm. Nói chung dịch vụ kém, sẽ chết về tay bọn Tào.
Theo lời đồn Macbook ARM sắp ra begin from 699$, dell điếc gì chết hết :D.

• Like
Reactions: dongde
Hạng C
22/5/14
939
48.566
93
Theo lời đồn Macbook ARM sắp ra begin from 699$, dell điếc gì chết hết :D.

Chắc ko có đâu, em để ý rồi, các hãng lớn ra sp cho dù nó rất rẻ thì họ vẫn bán mắc, chỉ rẻ hơn đối thủ 1 chút xíu chứ ko hạ giá nhiều để giết đối thủ.
Bọn nó giết từ từ và cắt cổ người dùng từ từ. rất độc ác:D

Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
26
Giá này đc quá anh
Có nên mua laptop Lenovo Thinkpad?