Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Sao gần đây toàn thấy mấy thẳng Tập Lái mở thớt là sao ta?
Bác này dấu D nên " lớn giọng" nếu đã là lên D thì kinh nghiệm cầm lái và kinh nghiệm về xe chắc cũng nhiều! Thì nên chia sẽ kinh nghiệm cho các cháu hậu bói học hỏi sẽ tốt hơn ... chứ cai cú với người mới tập lái và mở thớt mới làm gì, đâu fai ai mới ra đời đều biết hết tất cả.

Cám ơn đọc tin

• Like
Reactions: Favietnam
Tập Lái
3/7/07
28
18
3
Bác này dấu D nên " lớn giọng" nếu đã là lên D thì kinh nghiệm cầm lái và kinh nghiệm về xe chắc cũng nhiều! Thì nên chia sẽ kinh nghiệm cho các cháu hậu bói học hỏi sẽ tốt hơn ... chứ cai cú với người mới tập lái và mở thớt mới làm gì, đâu fai ai mới ra đời đều biết hết tất cả.

Cám ơn đọc tin

tham gia diễn đàn lâu với trải nghiệm xe thời gian hoàn toàn éo liên quan gì nên bác cứ hỏi thoải mái các bố gõ phím cứ kệ ^^

• Like
Reactions: Bimo and Favietnam
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
E300 vành to và giảm sóc sóc cứng chứ E200 và E250 vành bé và giảm sóc rất mềm nó êm hơn đó bác.
Riêng cách âm mặt đường từ bánh xe và cách âm khoang máy thì GLC300 ồn hơn khá đấy ak.
Em nghĩ con E300 nó êm hơn 250 và 200 chứ nhỉ.Tạo đang đau đầu vs bọn E và GLC này.

• Like
Reactions: Bimo
Tập Lái
3/7/07
28
18
3
Em nghĩ con E300 nó êm hơn 250 và 200 chứ nhỉ.Tạo đang đau đầu vs bọn E và GLC này.

E300 AMG xác định ko Air Matic thì ê mông nhức não một chút bù lại cảm giác khoan khoái khi nhìn táp lô và dàn đèn 24 màu ^^

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
E300 AMG xác định ko Air Matic thì ê mông nhức não một chút bù lại cảm giác khoan khoái khi nhìn táp lô và dàn đèn 24 màu ^^

Mâm 18 còn đỡ (vỏ size đứng 45), mâm 19 thì tưng tưng luôn (vỏ size đứng 40).

Hạng B2
27/12/06
126
32
28
Em hỏi khí không phải chứ các bác có biết việc GLC 4Matic bị vô nước cầu trước không? Trong khi chưa có câu trả lời chính thức từ phía Mẹc Vietnam thì bác lại muốn mua GLC300 thật à...

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Em hỏi khí không phải chứ các bác có biết việc GLC 4Matic bị vô nước cầu trước không? Trong khi chưa có câu trả lời chính thức từ phía Mẹc Vietnam thì bác lại muốn mua GLC300 thật à...
Bác cũng biết! Đôi lúc thích 1 chiếc xe giống như suy mê một phụ nữ đẹp vậy đó ;) cám ơn bác đã xem tin và góp ý

Hạng B2
27/12/06
126
32
28
Em xin ý kiến thêm với bác Bimo là bác yêu riêng cho bác thì em ủng hộ vì đó là chuyện riêng của bác. Tuy nhiên em không muốn các bác khác khi vào đọc threat này vẫn nghĩ là GLC đang không có vấn đề gì, đơn giản là vì vụ vô nước cầu trước của GLC 4Matic vẫn chưa được thông tin chính thức minh bạch và thoả đáng. Em vẫn nghĩ các bác nên NGỪNG ý định mua GLC cho đến khi nào Mẹc Vietnam giải quyết thoả đáng sự việc này.

• Like
Reactions: Bimo
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Em xin ý kiến thêm với bác Bimo là bác yêu riêng cho bác thì em ủng hộ vì đó là chuyện riêng của bác. Tuy nhiên em không muốn các bác khác khi vào đọc threat này vẫn nghĩ là GLC đang không có vấn đề gì, đơn giản là vì vụ vô nước cầu trước của GLC 4Matic vẫn chưa được thông tin chính thức minh bạch và thoả đáng. Em vẫn nghĩ các bác nên NGỪNG ý định mua GLC cho đến khi nào Mẹc Vietnam giải quyết thoả đáng sự việc này.
Em đồng ý với bác Hải, Thật lòng mình cũng sắp xuống cọc rước em ấy về mà đặt xe cuối tháng mới có (xe đang bị lỗi mà khách đặt hàng cũng ko có xe luôn),...nên quyết định tạm ngưng và chờ xem trả lời từ mer về vụ ngập nước như thế nào (chứ không khéo rước phải em bệnh và ỏng ẹo về là nhức hết cả đầu hỏng việc mất,..em cũng được các anh bên mer khuyên nên chờ hội chợ tháng 10 này sẽ có nhiều ưu đãi tốt!