Tập Lái
6/4/17
18
7
3
36
Bác mua có được khuyến mãi gì thêm không ạ? Ngoài màn hình và Cam lùi. Em cũng đang máu lắm nhưng vẫn cố chờ một thời gian xem nó có giảm giá không.

Tập Lái
21/8/18
16
13
3
31
Bác mua có được khuyến mãi gì thêm không ạ? Ngoài màn hình và Cam lùi. Em cũng đang máu lắm nhưng vẫn cố chờ một thời gian xem nó có giảm giá không.
tặng vài món lặt vặt thôi bác.
Em nghĩ chắc cũng không giảm sâu thêm được đâu, vì tính ra con này đang có mức giá hợp lý nhất trong phân khúc A (Xe nhập thái nguyên chiếc). Tầm tiền đó nếu ăn chắc mặc bền thì em này ổn

• Like
Reactions: Thanh Đại Lợi
Tập Lái
17/8/18
10
9
3
38
Em thấy con celerio số sàn giá 299 thụ tục lăn bánh hết khoảng bao nhiêu các bác,
Nên mua trả góp hay quất thẳng tay luôn em nó ah
Mong các bác cho lời khuyên an ủi
Ham xe, mà muốn dành tiền làm việc khác nữa, quất vào con xe hết thì lại hóng hớt
Bác nào đang kinh doanh xe cho em ý kiến với
Giá 329 mà lăn bánh 376.
Em cũng đang quan tâm Celerio. Theo các bác thì máy 1.0 em nên mua MT hay CVT ạ?
Quất con CVT di. 28 .9 này tui lấy xe nè.

Tập Lái
23/9/18
3
2
3
38
Đoc thấy anh em xôn xao, xưa nay vào diễn đàn để đọc hiểu kinh nghiêm. Sau khi đi xem xe A i10 morning thì em chót Celerio, cá nhân thấy mẫu toyota wigo ko thích tay năm cửa kiểu cổ. Hai vơ chồng lăn tăn lắm, ngôi lên xem cảm nhận và chạy thử chọn luôn. Vì moi thứ chắc chăn, cho ta cảm giác bền. Lấy xe về đổ 500k xăng đi loanh quanh nội ô gần 500km mà chua hết, do em chạy MT khá nhuyễn. Celerio của Thái đuợc xuất đi toàn cầu nên tin tưởng chất lượng, nhu cầu gia đình che mưa nắng tiêt kiệm và bền bỉ nên em chọn, ai nói gì nói miễn mình hài lòng.

• Like
Reactions: ngayhe
Tập Lái
17/8/18
10
9
3
38
Nản với đại lý Suzuki Đại Lợi Tân Phú. Đặt xe 27.8 nói 15 tháng 9 có xe, đến 15.09 lại nói 23 có xe , rồi gọi lại nói đóng tiền 26 có xe
gửi giấy lên đóng tiền 80% xe. OK cũng chấp nhận đóng làm bản cam kết 28 có xe về.
Hôm nay gọi lại k có xe đến 20.10 mới có.
cảm giác thất vọng toàn tập. Hoan man khó hiểu...
chuyện gì đang xảy ra..

Tập Lái
17/6/18
16
2
3
Quận Gò Vấp
Nản với đại lý Suzuki Đại Lợi Tân Phú. Đặt xe 27.8 nói 15 tháng 9 có xe, đến 15.09 lại nói 23 có xe , rồi gọi lại nói đóng tiền 26 có xe
gửi giấy lên đóng tiền 80% xe. OK cũng chấp nhận đóng làm bản cam kết 28 có xe về.
chuyện gì đang xảy ra..
Bác đã lấy xe chưa ạ?

Tập Lái
17/6/18
16
2
3
Quận Gò Vấp
chuyện gì đang xảy ra..
Bác đã lấy xe chưa ạ?