Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Ok bác, vậy để em thử :D. Hi vọng là không đen.
Bây giờ anh đi Mua Nhà. Thằng bán thì Phường cảnh báo có nhiều Tiền Sự. Nhà thì không dái tờ. Nghe đồn nó thiếu Nợ quanh Xóm.
Xong anh bảo, mình mua xong vào ở cố thủ. Chắc không sao đâu. Đen mới bị đuổi ra khỏi nhà?????

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Bây giờ anh đi Mua Nhà. Thằng bán thì Phường cảnh báo có nhiều Tiền Sự. Nhà thì không dái tờ. Nghe đồn nó thiếu Nợ quanh Xóm.
Xong anh bảo, mình mua xong vào ở cố thủ. Chắc không sao đâu. Đen mới bị đuổi ra khỏi nhà?????
Chỉ dành cho những ai nhiều tiền hay là chủ tiệm giặt ủi nó mua, còn dân thường mua để ở ngoài xem chất lượng, còn phải có dái để có gì vay ngân hàng hoặc bán cho dễ.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
30/1/16
343
373
63
35
tóm lại nếu bạn có tiếp ý định mua the sun thì pm mình, mình có thể tìm đc căn giá tốt mặc dù mình ko phải là sale no :D

• Like
Reactions: imnewbie
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
tiền có ít mà chọn giấy tờ đầy đủ + vị trí ngon thì e hơi khó, biệt thự thủ thiêm cả trăm tỷ nghe nói cũng chưa có sổ gì đâu bác.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Vào thấy toàn các bác trên răng dưới... chê, mà tối tối nhìn the sun vẫn sáng đèn kín gần 70% rồi. Chắc dân mua trong đó toàn máu liều hay khùng hết rồi quá! Muốn biết có nên mua dự án ấy ko thì tối chịu khó đứng nhìn số lượng đèn sáng, chứng tỏ có người mua ở và đầu tư. Cái nào mà ít sáng đèn quá là hiểu rồi. Còn ai khen Vista vede thì làm ơn buổi tối đi qua đó xem sẽ thấy, khu TML tối mù, thang máy ko có máy lạnh, hành lang ngộp toàn mùi đồ ăn, đi đường khéo bị hấp diêm ko chừng haha.
Khu vực đó chỉ đang mua là Đảo kim cương, The one và Water suite thôi, nhưng giá thì ko dưới 65tr/m2. So The sun với Vista vede thì có lẽ vista vede ko có cửa so với vị trí lẫn tiện ích, cũng như layout (ban công nhỏ, nhà thiết kết kiểu trục dài, ngoài trừ căn duplex).

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Vào thấy toàn các bác trên răng dưới... chê, mà tối tối nhìn the sun vẫn sáng đèn kín gần 70% rồi. Chắc dân mua trong đó toàn máu liều hay khùng hết rồi quá! Muốn biết có nên mua dự án ấy ko thì tối chịu khó đứng nhìn số lượng đèn sáng, chứng tỏ có người mua ở và đầu tư. Cái nào mà ít sáng đèn quá là hiểu rồi. Còn ai khen Vista vede thì làm ơn buổi tối đi qua đó xem sẽ thấy, khu TML tối mù, thang máy ko có máy lạnh, hành lang ngộp toàn mùi đồ ăn, đi đường khéo bị hấp diêm ko chừng haha.
Khu vực đó chỉ đang mua là Đảo kim cương, The one và Water suite thôi, nhưng giá thì ko dưới 65tr/m2. So The sun với Vista vede thì có lẽ vista vede ko có cửa so với vị trí lẫn tiện ích, cũng như layout (ban công nhỏ, nhà thiết kết kiểu trục dài, ngoài trừ căn duplex).
Anh oai nhỉ. Chê người ta trên dăng dưới... Anh chắc trên Vàng dẻo dưới dogshit?

• Haha
Reactions: Truongf8r
Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Một Fan Cứng Nova cho hay :D:D

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Một Fan Cứng Nova cho hay :D:D
Bản thân tôi đầu tư nhiều căn hộ và dự án rồi, dù sẽ chuyễn qua terra royal ở, cc Nova sau này cũng chỉ để cho thuê, nhưng vẫn thừa nhận Nova là CDT có chất lượng đi kèm giá và vị trí hợp lý với mức thu nhập khá. Còn ai có thu nhập cao tôi vẫn khuyên qua empire, DCK, the one hoac water suite..v.v. Chứ còn dạng tiền ít mà đòi hít đồ thơm, thì chịu..

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
đúng rồi , tiền ít cứ đòi đủ thứ , khó khó , khó lắm.