Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Rẻ quá mua ngay và luôn ạ! chỉ có 110tr cho bản cao nhất 1tỷ7 là quá rẻ ạ. Khỏi lăng tăng suỷ nghỉ chi mệt đầu ạ! Nhìn là biết bài QC giới thiệu chương trình của Vinfast.

• Haha
Reactions: tmci5z6@1
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Mịn chạy full đây, bác nên mua plus. Chạy êm hơn / cách âm tốt hơn / đánh lái chuẩn mưjc hơn / ít hao xăng hơn. Lái SUV mà cảm giác trên Lux SA plus còn ngọt hơn cả sedan Nhật. Phanh Brembo miễn bàn. Tăng tốc xác xe nặng 2.1 cho mấy em sedan D Nhạt, Cuv C các loại hít khói hết. RX 350 ( xe sang có option cầu trước :):):):p) mang ra đây xem chiếc nào ngon hơn là sẽ thấy giá trị của nó thâkt tuyệt vời.
Nói cho nhanh là nguyên con X5 đời 2013-2018 cho toàn bộ gầm và hệ truyền động, nhueng còn ngon hơn quả gíarm soc khí nén, chỉ máy là nhỏ hơn, đổi lại mát hơn và tiết kiệm xăng hơn X5.

mấy mem xe Nhật tư vấn bác nên bỏ qua nhé. Mem xe Đức như tôi bác tin cậy được :p:D

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Mua xe 1ty7 mà vay bank 1ty6 thì em chịu !
Mình vay gần 2 tỷ mua đất, trả nợ muốn chết, hên là bán được mới ta
Chào các anh chị em, chẳng là dạo gần đây Vinfast đang có rất nhiều các trương trình khuyến mãi, ưu đãi trả góp cho người tiêu dùng quá quá hấp dẫn luôn,2 năm lãi 0%,trả trước siêu thấp. Em nhìn thì chỉ muốn mua ngay 1 con thôi,híc.

Nhưng mà em cũng băn khoăn quá chỉ trả 110tr cho 1 con xe 1ty7 (SA cao nhất) thì mình trả bao lâu mới hết,rủi ro cao quá,mặc dù là mình siêu siêu thích Vinfast nhưng vẫn sợ. Mấy ngày nay bà cả cứ kêu mua đại đi,mà em thực lòng ko dám xuống tiền, mà ghiền quá không biết làm sao.

Tâm sự với các anh chị em có ai mua chưa ạ,tư vấn cho em xíu.
P/S:bác nào chê bai hay cà khịa thì thôi,bỏ qua bài của em nhe. Thanks AD duyệt bài.

View attachment 2355889View attachment 2355890

*Ảnh minh họa
Mình vay gần 2 tỷ mua đất, trả nợ muốn chết, hên là bán được mới tất toán xong. Nể Bác chủ quá.
Trả lời cho Bác luôn: coi như bác vay 1 tỷ 6
Trả dao động 28-30 triệu mỗi tháng trong vòng 11 năm là xong.

Hạng B1
11/11/20
93
50
18
36
e sợ bác quá
khâm phục
e có 200tr định mua xe 400tr mà cũng còn ko dám đây nè :))

Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
Cuộc sống là: được làm việc -> có tiền -> cho gia đình hạnh phúc.
Còn trẻ, còn làm đc nên mua. Còn nếu già ko làm ra tiền ko nên mua.
Xe để phục vụ gia đình, đi lại an toàn.
Hôm trước gần nhà em, có nhà anh chị kia, gia đình 4 người, có 2 con. Rất là giàu, khá giả, nhưng đi xe máy, ko có đi ô tô. Anh chồng làm bác sĩ, vợ kinh doanh Spa riêng, chiều lúc 17h chị vợ đi xe máy đón 2 con, trời mưa chạy bị trượt xe, ngã đứa con phía sau ra đường, xe tải chạy lên thắng ko kịp.... thế là... thôi em ko dám kể nữa. :(
Câu chuyện bạn kể y như mấy ông bán bảo hiểm hay nói.
Nhiều bác khuyên mà quên là bác chủ nêu VF cho miễn lãi 2 năm đầu, và chả ai quan tâm thu nhập chủ thớt khủng hay bèo. Bèo chả ai quan tâm SA2.0 nhé.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
hihi em thích Lux SA nhìn ngoại thất nó hơn các đối thủ(ý kiến cá nhân),cảm giác lái ngon và tuyệt nhất là cách âm tốt nhất(em mượn chạy 2 tuần của chú em),cá nhân em thấy thích nó hơn cả con glc 200.
LuxSA phải so với GLE chứ bác

Hạng B2
9/10/19
114
70
28
30
Nếu chưa đủ tiền thì bác nên suy nghĩ đến những dòng giá cả hợp lý hơn để phục vụ nhu cầu đi lại chứ đừng rước nợ vào thân (nợ vừa phải thì được ;)).