Về xây dựng bàn giao, mình nghĩ bên CĐT làm được. Thực sự mình cũng rất bất ngờ khi họ cất nóc rồi tô trét bên ngoài nhanh như vậy luôn. Có mấy nay hình như hơi chậm chậm lại, nhất là sau buổi căng băng rôn.

Với dự án này mình chỉ thấy ngáo giá thôi. Mà với cái giá này thì ko biết có ai về ở ko.
Giá tầm 55tr/m2 ngang với mấy dự án gần PMH, mà được cái bên Chủ Đầu Tư cũng hỗ trợ cho vay 70% với lãi suất cũng thấp lắm nên khách có tầm 30% tài chính và mỗi tháng dư tầm 15tr vẫn mua được.

Hạng B2
13/3/18
228
1.146
93
chung cư này bàn giao chưa mấy anh, có ai cho thuê giá dẻ hok nhỉ, đi ngang e thấy cái hầm xe chút éc, tiện ích khuôn viên cũng ko thấy đâu, chắc làm trên lầu nhỉ? hoho, giá chuyển nhượng giờ bao nhiêu

• Like
Reactions: Cao_nhan
Hạng B2
15/7/15
106
276
68
43
chung cư này bàn giao chưa mấy anh, có ai cho thuê giá dẻ hok nhỉ, đi ngang e thấy cái hầm xe chút éc, tiện ích khuôn viên cũng ko thấy đâu, chắc làm trên lầu nhỉ? hoho, giá chuyển nhượng giờ bao nhiêu
Hầm xe đó khi triều cường và mưa kết hợp sẽ ngập

Hạng B2
24/1/19
145
178
46
Tên dự án là Viva nhưng mà Chủ Đầu Tư Vinaland đâu có liên quan đến Viva chỗ Vạn Thịnh Phát đâu mà người Trung Quốc các bác ? Em thi công xây dựng nhỏ trong đây thấy ok mà, có vài căn giá tốt bên Chủ Đầu Tư đang để cho tụi em đầu tư nếu cần luôn. Cỡ cuối tháng 10 giao được rồi ạ.
nghe đồn chủ đầu tư trả tiền cho các nhà thầu bằng sản phẩm căn hộ luôn. Chắc bác trong số đó hay sao mà bênh chủ đầu tư để đẩy hàng dữ thế. Nhìn cái dự án bàn giao chẳng có ra thần hồn gì mà giá thì ngáo.

• Like
Reactions: Perenco