Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Ít sử dụng ko phải là ko sử dụng. Em thấy dù chỉ 1s làm mình sướng thôi cũng đáng tiền. Ví như các bác hùng hục cũng chỉ để sướng có 3s thôi

Tập Lái
11/4/16
39
9
8
31
Ít sử dụng ko phải là ko sử dụng. Em thấy dù chỉ 1s làm mình sướng thôi cũng đáng tiền. Ví như các bác hùng hục cũng chỉ để sướng có 3s thôi
Bác này vui tính quá =)))

Tập Lái
21/12/16
3
0
1
39
:3dnhinyeu: riêng e thấy tính năng này tuyệt, với e đi là tận hưởng cuộc sống và những cái chi tiết "nho nhỏ" thế này mang lại điều ấy

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
=))) Cái này thường dành cho những người hay đi du lịch, thích cảm giác tận hưởng cuộc sống, lãng mạn một chút bác ơi, còn nếu k ai qan tâm thì cũng ít sử dụng là phải thôi
cái cửa sổ trời có lợi nhất là lúc xe rớt xuống sông đó bác! đã thấy nhiều vụ rồi. còn lại chẳng ai mở ra ngó trời trăng gì đâu há

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Kính nhờ các bác giúp em tuyển ""vợ"" cho vợ!

E muốn sắm một chiếc xe cho gia đình. Hôm trước 2 vợ chồng nhà e vô tình nghía qua con X-Trail mới. Vợ e không thích bí bách và đặc biệt khó chịu với mùi của ô tô nên thấy được mách cho cái cửa sổ trời của X-Trail có thể làm xe thoáng và ngồi trong xe dễ chịu hơn là như vớ được vàng!
Với lại nhà e hay đi du lịch lên Đại Lải và Tam Đảo cuối tuần, vợ và con rất cũng thik xe có cửa sổ trời để "hít hà" không khí
Mong các bác cho e lời khuyên để e cân nhắc thêm ạ. Xin đa tạ các bác!"

cua-so-troi_1-jpg.562729
Cửa sổ trời cũng hay nhưng không nên sử dụng như thế này nha anh.
Có nên mua X-Trail vì thích cửa sổ trời?

https://www.otosaigon.com/threads/d...-noc-xe-hong-mat.8792707/page-2#post-13647260

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Tin em đi, bác sẽ thấy cái cửa sổ trời này là không cần thiết, em đã và đang xài xe có sunroof được 6 năm rồi. Giống như câu chuyện rất nhiều người xây nhà thích có cái hồ cá trong nhà và cuối cùng hầu hết sẽ lấp nó đi.
đấy là bác nghĩ vậy, cửa nóc k nhất thiết phải mở. chỉ cần kéo rèm che ra vào buổi tối hay những ngày trời mát thì quá tuyệt. về quê, đi biển, tây bắc vào lúc thời tiết êm dịu thì quá là thiên đường. e hay đi san trừ hôm nắng còn đa số toàn kéo rèm thoáng cực, đôi lúc vẫn mở hóng gió.

• Like
Reactions: Sơn Tùng 17