Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Nhập 2006 với VN 2008 chọn nào a? :D
Xe đời mới thì rủi ro càng ít bác ak .Chi phí sửa chữa cũng ngon - bổ - rẻ . Bác có đk thì ko ngó đến mấy e đó rùi . Chúc bác chọn được xe ưng ý .

• Like
Reactions: vohuu
Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Đây sau khi binh mông má e nó lại . Bán thì nói trước cho chủ khỏi lăn tăn 100 chai , ok thì mua ko lừa dối ai hết . Ko còn rẻ hơn nữa được . Em ko phải là lái xe , chỉ là mê xe nên kết duyên nhưng lần đầu ngậm 1 quả đắng quá . Chỉ là những chia sẽ từ lần đầu muốn chơi xe thôi :(View attachment 745484
Con toy nhìn mướt vậy mà nằm đường hả bác?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Câu view hả bác. Con này nếu đúng một chủ, không va chạm, chạy dưới 200km. Chỉ khuyên một từ là mút. Toy đời này phải nói k có gì để mà hư, nếu để chạy đi làm đi chợ, đưa đón con gia đình nhỏ 4 người du lịch gần cuối tuần thì ngon... nếu cách đây 2 năm giá tầm 280tr nhưng giờ thì dưới 200tr tí... con buổi sáng chỉ được cái mới đẹp chứ chạy chưa chắc hơn con này. Mua morning mới trong hơn 40k km đầu chi phí bảo dưởng phải 15tr, con này nếu còn chất bảo đảm chỉ thay nhớt đi ngon trong 50k km nữa.
Em lạy cụ, ăn gì em cúng, xe cũ em cũng đi rồi, đời xe các cụ nói bền này nọ tầm 2009 lên nó cũng như cái xe công nông rồi, để chạy được còn nói nhhe có lý xe với morning máy mới thì em phải nói là cụ quá ảo tưởng.Cụ cần test tiếc gì khi ngồi lên 2 con xe ko? Uống thuốc chống ảo đi cụ ạ