Tập Lái
4/7/12
42
27
8
1 . Mua xe vào tháng 7 cô hồn rẻ nhất . hãng nó KM nhìu. Hoặc mua vào cuối quy ,mấy thằng sales nó bị Force Số . nó giảm cho 5-10 chai .
2. Muốn tiết kiệm đi xe 1.0 .
. Xe nhật tiết kiệm xăng . xe mỹ chạy sướng. xe hàn dòm đẹp .
3. Mua xe cũ mới kiếm cò bác . mà gặp cò nó thuốc là ăn cám con cò luôn . Xe mới cứ xin giá 5 6 thằng sales . nó cong đít phục vụ bác tận giường .
- Kinh nghiệm em xin 5-10 thằng .xong mang báo giá tới hãng gần nhà . okie anh làm được giá này không . có giá good hơn không . mấy thằng sales chuyên ém 5 -7 chai để mang lợi nhuận cty , để cty thưởng nó đó. móc nó ói ra .
Hihi bác nói hay quá. triệu like bác

4/6/16
363
251
63
34
Theo tình hình hiện tại e xin trả lời bác như sau:
1: nên mua, càng sớm càng tốt, giang hồ đang đồn là phí biển số tại SG sẽ lên giá cho bằng chị bằng em với ngoài HN
2: Tiết kiệm thì xe nhỏ 1.2 đổ lại - nhưng còn tùy thuộc vào người lái, mặt đường, tải trọng.
Gởi bác top 5 mẫu xe tiết kiệm nhiên liệu nhất để bác tham khảo:
5 mẫu xe tiết kiệm nhiên liệu nhất
3: Không qua cò làm gì cho mệt, cứ tham khảo giá cả, chất lượng dịch vụ tại showroom rồi quyết thôi ạ, xe mới ko cần qua cò, xe cũ thì càng không nên trừ khi cò đó là người thân, am hiểu về xe và nắm rõ được lý lịch của xe đó - chứ cò ngoài đường nguy hiểm lắm ạ

p/s: khi nào bác tính hốt e Mirage/Attrage - mẫu xe tiết kiệm nhất trong link ở trên thì ới e, e tư vấn sản phẩm và làm giá cho ạ hehe

Tập Lái
4/7/12
42
27
8
Theo tình hình hiện tại e xin trả lời bác như sau:
1: nên mua, càng sớm càng tốt, giang hồ đang đồn là phí biển số tại SG sẽ lên giá cho bằng chị bằng em với ngoài HN
2: Tiết kiệm thì xe nhỏ 1.2 đổ lại - nhưng còn tùy thuộc vào người lái, mặt đường, tải trọng.
Gởi bác top 5 mẫu xe tiết kiệm nhiên liệu nhất để bác tham khảo:
5 mẫu xe tiết kiệm nhiên liệu nhất
3: Không qua cò làm gì cho mệt, cứ tham khảo giá cả, chất lượng dịch vụ tại showroom rồi quyết thôi ạ, xe mới ko cần qua cò, xe cũ thì càng không nên trừ khi cò đó là người thân, am hiểu về xe và nắm rõ được lý lịch của xe đó - chứ cò ngoài đường nguy hiểm lắm ạ

p/s: khi nào bác tính hốt e Mirage/Attrage - mẫu xe tiết kiệm nhất trong link ở trên thì ới e, e tư vấn sản phẩm và làm giá cho ạ hehe
Cảm ơn cụ nhé. Em cũng đang có ý định với em rồi ạ

Hạng C
24/11/16
617
439
63
1. Có tiền cứ mua thôi ...
2. Xe tiết kiệm thì 5-7l/100km mới gọi là tiết kiệm, các hãng đều công bố lượng tiêu thụ, bác cứ + thêm 1-2 lít sẽ có con số thực tế.
3. Mua xe cũ người ta còn ngại cò, bác mua xe mới mà còn mời cò thì hết đường nói ...

Tập Lái
12/1/17
7
0
1
35
Phụ bác tí:
- Thứ 1: dịp tết cuối năm giá xe giảm mạnh, khuyến mãi nhiều. Mà mua xe thì có xe đi chơi tết lấy gió hêh
- Thứ 2: Mới đi thì nên đi dòng xe 1.5 đổ lại, kiếm dòng xe nào có thương hiệu, tiện lợi, dễ sử dụng, tiết kiệm (bác tham khảo xe này: http://sonauto.vn/ford-ecosport-15-at-titanium.html)
- Thứ 3: Mua xe thì nhờ người quen có kinh nghiệm tư vấn hoặc ra hãng nhờ sales chứ CÒ thì hãng nào hoa hồng cò cao thì xe đó hợp với bác thôi kkk

CHÚC BÁC MUA ĐƯỢC XE NHƯ Ý!