Hạng C
3/9/14
736
21.227
103
39
rửa xe a kia khoe. đổ 5 xị chạy hỗn hợp Biên hoà. sài gòn đc 370 km.
Nghe há mồm lun :D

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Nó là con Cà Rem mừ bác! Mình thấy đứa cháu vợ trước có xài con Cà Rem, toàn để đồ trên nóc khi chở đủ người về quê chơi, 2 người ngồi băng 3 đều than trời chỉ sau đoạn đường chưa đến 50km!
Đúng là Cà Rem em bỏ luôn gàng ghế cuối để đồ. Nhà chỉ 2 vợ chồng 2 con nên dùng băng giữa là ổn.

Hạng D
19/2/10
1.997
5.094
113
Gạch đá nhiều quá. Innova thì phân khúc giá chênh nhau nhiều quá. Tiếp tục hóng thêm thông tin.
Anh chơi hàng lướt chạy chừng 30k giá tầm 650 là đẹp,có điều không được bấm biển số,còn nếu mua mới thì thêm 150 hơn là êm.

Hạng B2
15/1/11
229
21.360
93
Saigon
Nhớ lúc trước cũng có thớt mở ra khi xe này mới ra mắt và chào bán ở xứ này.
Khá nhiều bác cứ chăm chăm vào các thông số được công bố: Động cơ 1.5, hộp só 4 cấp, ... rồi phán là xe đi Đà Lạt làm sao leo dốc nổi, chắc phải vừa đi vừa kêu khách xuống đẩy, ... Mình có vào comment mấy dòng, đại ý là không lẽ các bác ấy hơn hẳn cả đám kỹ sư ăn hại của Mít sao? -> và thế là nhận "gạch đá".
Nay sau hơn 1 năm, xe này chạy đầy đường, trong đó chắc hẳn không ít xe đã vi vu lên Đà Lạt mà không phải "đẩy xe"! Không biết các bác ấy có còn nhớ không!?
Nhiều anh nghe chỗ này 1 tí ngóng chỗ kia 1 ít thì làm như mình là thầy người khác vậy.
Có bao nhiêu anh còm thớt này đã thật sự mua hay lái chiếc X lần nào chưa?
Chính em đã lái chiếc X lên Đà Lạt 1 lần rồi, tuy là ko ngon bằng xe cao cấp khác nhưng nó không tệ đến mức phải đẩy xe, máy 1,5 nhưng đường đèo e thấy vẫn vượt xe khác vô tư chứ không khó khăn gì

Hạng B2
27/9/19
239
7.458
93
45
X và Ertiga giá tốt. Nhưng e kết Ertiga hơn

2 xe đó, xe nào cũng dc vì nó toàn đứng đầu danh sách bán chạy của vama

Nhưng nhìn thằng Su có vẻ chuẩn khi đi đúng hướng thị trường bình dân, hôm nọ nhìn con Celerio thấy nội thất đập chết gâu gâu luôn, còn con Switss giá 510tr quá hợp lý trong phân khúc so với giá 650 của Yaris, tiếc là cái máy 1.2 có nhõn 87 ngựa, hơi yếu @Huboss

X thì Gen 1 có vẻ ổn, nhưng ko biết có duy tri dc phong độ G2, G3 ko? ngày xưa Grandis đình đám lúc mới ra rồi sau này ế sml

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
2 xe đó, xe nào cũng dc vì nó toàn đứng đầu danh sách bán chạy của vama

Nhưng nhìn thằng Su có vẻ chuẩn khi đi đúng hướng thị trường bình dân, hôm nọ nhìn con Celerio thấy nội thất đập chết gâu gâu luôn, còn con Switss giá 510tr quá hợp lý trong phân khúc so với giá 650 của Yaris, tiếc là cái máy 1.2 có nhõn 87 ngựa, hơi yếu @Huboss

X thì Gen 1 có vẻ ổn, nhưng ko biết có duy tri dc phong độ G2, G3 ko? ngày xưa Grandis đình đám lúc mới ra rồi sau này ế sml
Grandis ế là do thánh đá @nqkhanhn mua nhầm con tồn kho, gạt nước chai cao su kêu rọt rẹt, hãng không quan tâm khắc phục hắn khó ở trong người la rùm beng trên OS, nhờ vậy bây giờ 300 hơn chút là dân tình có con Grandis chạy phà phà :)