Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
Mình thấy hướng nào cũng ok mà bác, hợp với từng người, tránh hướng nắng là được, chọn quay vào trong cũng được nhưng từ tầng 11 trở đi để tránh sân vườn!
Thanks bác, ngoài ra thì bác có đánh giá gì về dự án này nữa không ạ? Em thì hơi ngại mỗi vụ có 3 thang máy, còn lại thấy cũng ổn :D

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Thanks bác, em đang phân vân hướng Đông Nam view biệt thự Louis Garden hoặc Đông Bắc hướng chính dự án. Đông Nam chắc sẽ ít nắng hơn Đông Bắc bác nhỉ :D

Tiện thể bác inbox em chỗ kín căn góc số 9 block A với, em đang kiếm căn đó :D
BÁC check inb nha

Tập Lái
19/8/17
11
7
3
36
Thanks bác, ngoài ra thì bác có đánh giá gì về dự án này nữa không ạ? Em thì hơi ngại mỗi vụ có 3 thang máy, còn lại thấy cũng ổn :D
Em cũng không còn đánh giá nhiều, bác xem xét kỹ, dự án này thấy nội thất cơ bản cũng từ các cty châu Âu đó, từ ổ điện cho đến thang máy. Phong cách Haus này e thấy tòa nhà đối diện lãnh sự quán Mỹ (Deutches Haus) đẹp đơn giản, nội thất châu Âu ko, keke. Không biết Hausneo có được như vậy ko!

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em cũng không còn đánh giá nhiều, bác xem xét kỹ, dự án này thấy nội thất cơ bản cũng từ các cty châu Âu đó, từ ổ điện cho đến thang máy. Phong cách Haus này e thấy tòa nhà đối diện lãnh sự quán Mỹ (Deutches Haus) đẹp đơn giản, nội thất châu Âu ko, keke. Không biết Hausneo có được như vậy ko!
Bao như vậy luôn đó bác :D

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
Nghe sales quảng cáo cũng vậy mà ko biết thực hư chất lượng thế nào đây :D

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Nghe sales quảng cáo cũng vậy mà ko biết thực hư chất lượng thế nào đây :D
bác lên coi nhà mẫu còn mê ly hơn, chính tay ông Olivier mua từ Đức về để trang trí nhà mẫu đó ạ

Hạng B2
9/7/18
189
79
53
31
Sắp tới cđt này bán tiếp cái chung cư gần đó tên bên đương võ chí công. có bác nào biết tt dự án ko ạ?

• Like
Reactions: hapi.bds