Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Tùy theo nhu cầu sử dụng của mình mà gắn nhóe bác chủ , Winca thấy mấy anh em xài ai cũng nói Ok hết ấy , còn cao cấp hơn thì JVC hay PI là ổn nhưng giá hơi chat tí.

• Like
Reactions: lthanhson
Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South
E không biết đầu Winca sau này chất lượng thế nào, chứ hiện tại e đang dùng 1 cái cho V2 được hơn 4 năm rồi.

Hạng B2
11/9/15
102
2.336
93
Tại sao nhiều người sắm được con xe 4 bánh mà vẫn còn cái suy nghĩ mua hàng tung của xài. Từ cái DVD, cam hành trình, ... Sao không suy nghĩ xa hơn tí. Đừng góp đạn cho tụi chó TQ bắn ngư dân mình nữa có được không các bác?

• Like
Reactions: lthanhson
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Tại sao nhiều người sắm được con xe 4 bánh mà vẫn còn cái suy nghĩ mua hàng tung của xài. Từ cái DVD, cam hành trình, ... Sao không suy nghĩ xa hơn tí. Đừng góp đạn cho tụi chó TQ bắn ngư dân mình nữa có được không các bác?
Kinh, gặp được thánh có nòng yêu nước lồng làn
Có nên thay đầu CD Zin của Toyota bằng đầu DVD Winca S160 Trung Quốc hay không ?

Hạng B2
20/10/11
239
82
28
40
đúng xàm , hàng rẻ chất lượng xài bền thì mua .liên quan gì tung của với chả tung của .

Hạng B2
19/5/12
331
46
28

Mình chỉ muốn hỏi về mặt kỹ thuật, mình không thích nc về chính trị ... Mình close topic tại đây nhé ...

• Like
Reactions: mc claren
Hạng B1
12/8/11
51
28
18
Nếu đúng như nhu cầu của bác đề cập thì việc thay DVD 2din là hợp lý. Muốn chất lượng âm thanh và hình ảnh ngon thì bác mua DVD 2din của các thương hiệu nổi tiếng như JVC, Panasonic, Pioneer... nhưng mấy loại đầu này không tích hợp GPS muốn có GPS phải mua cục rời để kết nối và tất nhiên giá thành rất cao. Còn nếu để rẻ và đơn giản thì cứ dùng đầu DVD của china cũng được. :3danbanh:
tháo cái Montevo kia đưa e đi lão đại