Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Hình ảnh rõ ràng có toạ độ đâyg đủ mà xxx lại lập biên bản thì chả có lý gì sai được. Còn nhiều pác đòi xem hình trên máy bắn thì xin lỗi nếu mình đi lố thì xxx cứ lập biên bản khi nào nên đóng phạt cho coi. Ko muốn coi cứ khiếu lại.

• Like
Reactions: nttanmam and bacai
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Phú Túc , suối Tre , Vườn Đá, cây số 125 , nên chuẩn bị sẵn cái radar detector mà xài. Không thì thấy chị Bưởi hay chị Trang chạy được mình theo. Mấy chỗ nầy đừng mơ có biển.

Nghe nhìu nhưng hôm qua có dịp đi từ Đà Lạt về HCM em mới thấy

Khoảng hơn 21:40, hai lần gặp xe tải biển số 49 (Lâm Đồng), chạy rất nhẹ nhàng nhưng đến những đoạn đuờng vạch liền cấm vuợt thì chạy với tốc độ rùa bò 5-10km/h ở khu vực Định Quán đồng Nai, vd ngay con dốc Định Quán. Em lo quan sát xe mà quên để ý ga, thế là cũng dính headshot tốc độ 56/50, và có rất nhiều anh em bs HCM cũng bị gọi vào, đúng là khó đuờng thoát.

Em đang không biết là tọa đô em bi bắn tốc độ và địa điểm trong biên bản có đúng hay không (dc ghi là km48+600).
Hai nữa là làm sao để biết vị trí máy bắn tốc độ so với biển báo khu dân cư?
Mấy xe tải 49 không phải cò mồi đâu bác, họ chở nặng lên dốc nên đi chậm. Bác bị bắn đúng nên xxx mới lập bb, nào bắt bậy thì không dám lập bb bác đâu.

Tập Lái
17/12/14
26
7
3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mấy xe tải 49 không phải cò mồi đâu bác, họ chở nặng lên dốc nên đi chậm. Bác bị bắn đúng nên xxx mới lập bb, nào bắt bậy thì không dám lập bb bác đâu.
Em thay dung nhu vay do bac, binh thuong khong the nao chay kieu do dc, duogn binh thuong thi may em ay chay vu vu, con khuc len lien cam vuot thi may em ay di nhu vay la sao.

Tập Lái
17/12/14
26
7
3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Phú Túc , suối Tre , Vườn Đá, cây số 125 , nên chuẩn bị sẵn cái radar detector mà xài. Không thì thấy chị Bưởi hay chị Trang chạy được mình theo. Mấy chỗ nầy đừng mơ có biển.
Em nhớ lại, khi đang vuơt xe khác thì em thấy biển báo khu dân cư, vừa vuợt xong la ngay biển, em giam tốc ngay ma vẫn dính. Xui thì chịu thôi hà hà

Em thay dung nhu vay do bac, binh thuong khong the nao chay kieu do dc, duogn binh thuong thi may em ay chay vu vu, con khuc len lien cam vuot thi may em ay di nhu vay la sao.
Tài xế xe tải 49 khi đi qua địa phận này đều có đề lô thông báo có súng bắn ở đâu và có camera ghi hình lấn len vượt ẩu. Vì vậy tới những đoạn đó họ đi chậm và đi đúng để khỏi bị phạt nhé bác. Nếu hôm đó bác gặp e đi như vậy chắc bác cũng bảo e cò mồi quá.