Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
ryo nói:
Em xài thẻ USB thấy rất hay đấy chứ, em xài thẻ 4GB nên đi xe không cần đến đĩa CD :))

Thường nhạc copy thường là .mp3.
Xe bác nghe được là bác chép nhạc theo đuôi nào mw..., hay mp3.
Bác bói rõ để anh em biết với?

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
em thường download từ mp3.zing.vn bỏ vào USB 4G nghe ngon. Từ lúc lấy xe đến giờ chưa thử cái đĩa CD nữa. Về USB, em down .mp3, thỉnh thoảng có 1, 2 bài bị tình trạng giống bác chủ thới nói, ngoài ra ổn cả.
Hôm nào off thì hú em với nhé các bác :D

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
goldbell nói:
ryo nói:
Em xài thẻ USB thấy rất hay đấy chứ, em xài thẻ 4GB nên đi xe không cần đến đĩa CD :))

Nhạc file MP3 hay WMA gì cũng nghe ok bác ạ.
Bác cứ chép vào USB, làm nhiều thư mục, muốn nghe thư mục nào chọn thư mục ấy, khỏe re :)

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53
dephuly nói:
bombop nói:
Chào các bác.
Xe em đời 2009 do TH lắp, có cổng USB, iPod, Aux để nghe nhạc. Về ipod và Aux thì em chưa thử, nhưng dùng thẻ USB để nghe nhạc thì bị lỗi, âm thanh nghe không tròn mà như băng, đĩa bị xước, méo tiếng, túm lại là không nghe được.
Lúc đầu em nghĩ là do thẻ của mình có chứa cả dữ liệu nên em đã copy lại nhạc MP3 vào thẻ trống, tuy nhiên hiện tượng này vẫn bị (tất cả các bài đều bị lỗi).
Không biết đây là lỗi gì, do thẻ, do nhạc nén, hay do đầu đọc (các file nhạc này em đã in burn ra CD và nghe bình thường). Có bác nào biết chỉ dùm em, cám ơn nhiều ạ
Bác chưa rửa xe nên nó tắc tịt... là chuyện bình thường
:D

em cố quên rồi mà bác cứ nhắc làm em chợt nhớ ra
. Đang mát trời, cuối tuần làm tý cầy bác nhỉ. Bác có vòm nào hay gợi ý đê...

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53
dell132 nói:
goldbell nói:
ryo nói:

Nhạc file MP3 hay WMA gì cũng nghe ok bác ạ.
Bác cứ chép vào USB, làm nhiều thư mục, muốn nghe thư mục nào chọn thư mục ấy, khỏe re :)

Hình như lỗi này là do file nhạc bị virus...

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Em cũng nghĩ thế, Usb là ổ chứa virus rùi.
Chắc chịu khó copy qua CD nghe cho chắc ăn, mỗi CD nghe được hơn trăm bày, đủ nghe từ SG - Vũng tàu. hehe

Tập Lái
3/5/08
39
4
8
53
Thử với USB 16Gb vẫn chạy tốt! Có 1 vấn đề khi đang nghe mà khởi động máy là treo luôn USB...tìm mãi mới ra nguyên nhân là dùng USB rởm...mua loại xịn..chạy ngọt ngào..chưa thấy treo bao giờ!

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
goldbell nói:
Em cũng nghĩ thế, Usb là ổ chứa virus rùi.
Chắc chịu khó copy qua CD nghe cho chắc ăn, mỗi CD nghe được hơn trăm bày, đủ nghe từ SG - Vũng tàu. hehe

Bác cứ mua USB mới hoặc format đàng hoàng trước khi copy, không ngại virus đâu ạ, vả lại em nghĩ nó chỉ đọc các file nhạc MP3... nên file virus nó không ăn thua đâu :)

Nghe USB sướng hơn CD ở chỗ bác có đi xóc mấy cũng không sao, USB là cả ngàn bài, chứ CD chỉ có trăm bài thoi, he he

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
libor nói:
Thử với USB 16Gb vẫn chạy tốt! Có 1 vấn đề khi đang nghe mà khởi động máy là treo luôn USB...tìm mãi mới ra nguyên nhân là dùng USB rởm...mua loại xịn..chạy ngọt ngào..chưa thấy treo bao giờ!

16GB luôn à bác, vậy em phải tậu cái 16GB mới được, vậy thì chắc chpe đủ nhạc mình thường nghe luôn, hì hì