Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
chỉ nhìn hình , ko nắm luật hoặc làm càn thì mới bắt lổi như vậy , bó tay xxx

Hạng C
17/8/09
996
47
28
Thiệt là xXx dạo này làm càn quá đáng.
Thiết nghĩ nên đem theo 1 cuốn luật theo xe, gặp trường hợp này thì cứ bảo
"Chờ chút, anh về xe lấy luật ra bổ túc cho chú mày thêm nhá"

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
xxx và bác đều sai chắc:
1. đoạn từ Cầu Tân Thuận 2 tới ngã 4 NL Bằng có 3 làn : không có biển chỉ dẫn làn xe, bị phạt ---> sai
2. Trong mọi trường hợp 7 chỗ là xe du lịch, còn đoạn từ PMH trở đi đoạn đường có 3 làn thì làn ngoài cùng và giữa dành cho xe du lịch,bị phạt---> sai
3. Bác phải để họ lập BB mới khiếu nại được, bác thuốc xxx ---> sai, bác tiếp tay cho cái sai tiếp diễn, bác phải chịu thôi.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chưa thấy Bác chủ thớt trả lời Bác là Bác xử lý thế nào nhỉ? "chuyện gì đến sẽ đến...cách nào thôi" : Thông tin Bác nêu lưng lửng quá nên ko biết kết quả thế nào. Biết đâu Bác nêu tình huống cho mọi người nhưng Bác đã có cách giải quyết tốt. Chẳng hạn, Bác đã mắng cho xxx 1 trận và đã được xin lỗi ;))

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
phamtan nói:
BÁc bị xx bắt nạt rồi. Nhưng bác có lỗi sai và XXX nếu nắm rõ thì vẫn phạt bác được. Lỗi bác là "chuyển làn đường trên cầu". Đang đi trên cầu không được sang lane nha bác

Chỗ này chưa được chính xác lắm. Theo Quy định của Luật giao thông đường bộ tại Đ.14, K.5, đ.b : chỉ cấm vượt trên cầu khi cầu hẹp, chỉ có 1 làn (lane).

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Cái quan trọng bác lại không nói: Nếu bác đã làm hư xxx thì thôi. Còn bác ký BB thì bác đúng , mà em nghĩ là không có cái BB vì:
- xxx giả.
- xxx mới ra trường hay tăng cường.
Giả thì không thể lập BB, xxx sai thì lập BB có mà lên báo à.

Hạng B2
24/3/10
156
9
18
bó tay! bác toàn làm hư đầy tớ! sao ko ghi nhận tên, chức vụ, đơn vị công tác...tiện thể lấy cái dt chụp lại hiện trường..mời đầy tớ về phường làm việc, tiện thể làm đơn khiếu nại + tố cáo đầy tớ kém nghiệp vụ, làm mất time của mình...hay là xe bác or bác có vấn đề .....??ko dám làm to chuyện?