Hạng F
29/10/16
11.566
22.051
113
Pháp
Do đó vụ dán 3M là .. dán lúc đầu, sau nầy ... ráng chịu nha , mới có 6 tuổi thì già quá, em mới có 2 tuổi đây nè .....đợi nó 3 tuổi là qua Golf 8 ... (nói thôi nha) ;););), mua xe bản thấp thật thấp, sau đó nâng cao theo ý mình ... là chuyện khác, do đó em chỉ trả tiền những gì em mua và xữ dụng mà thôi ..
6t tróc sờn tí.. cho bít có thâm niên, chứ sửa mần chi hì...
Thời điểm đó đổi xe rùi bác ui, 6 tuổi rùi , cở em chắc 150K ... khi 6T vì 25K/năm.

Mấy thằng Đức đâu có đổi xe đâu nè ... xem nha
Có sơn lại được mạch sấy kính hậu xe Ford Everest không ạ

Nó chạy cho đến ...08/05/1945 luôn .... ;);););) Thân !

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
E thấy khi bóc ra người ta dùng 1 cái súng hơi nóng giống máy sấy tóc vừa thổi vừa bóc. Chứ nếu mà nắm kéo ra như thế thì thợ lởm rồi.
Oh, hay nhể. Vote 10đ nhen. Vậy là cũng có thể mở sưởi, cho nó nóng kính, trước khi lột film hì.

Hạng F
29/10/16
11.566
22.051
113
Pháp
Oh, hay nhể. Vote 10đ nhen. Vậy là cũng có thể mở sưởi, cho nó nóng kính, trước khi lột film hì.
Không được bác à, nó chi bong ngay chổ có dây sưởi (nhìn mấy xe dán phía sau có viền trắng là nó đó) với lại sưởi kính cũng có thời gian nào đó sẽ tự tắt

Còn cách lột phim thì người ta dùng một cái máy như bạn @gotomo viết trên
.jpg
như cái nầy. (kiểu máy sấy tóc)

Nó còn gở được giấy dán tường, sơn gỗ, giấy dán linh tinh, và ngay cả ....mở mặt kính điện thoại, máy tính bản ... để thay nửa nha . Món đồ nầy các bác thích dọc phá, làm nhà cửa cũng nên tậu một cái

• Like
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Không được bác à, nó chi bong ngay chổ có dây sưởi (nhìn mấy xe dán phía sau có viền trắng là nó đó) với lại sưởi kính cũng có thời gian nào đó sẽ tự tắt

Còn cách lột phim thì người ta dùng một cái máy như bạn @gotomo viết trên
.jpg
như cái nầy. (kiểu máy sấy tóc)

Nó còn gở được giấy dán tường, sơn gỗ, giấy dán linh tinh, và ngay cả ....mở mặt kính điện thoại, máy tính bản ... để thay nửa nha . Món đồ nầy các bác thích dọc phá, làm nhà cửa cũng nên tậu một cái
Hihi... vậy lấy mấy sấy tóc bà cả, lột film bà hai được hè. Thank you.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Hihi... vậy lấy mấy sấy tóc bà cả, lột film bà hai được hè. Thank you.
K dc bác ợ. Này nó kêu là Heat gun. Nhiệt độ từ 100 tới 500 độ c, tốc độ quạt tương đối thấp để hạn chế phân tán nguồn nhiệt tránh ảnh hưởng vùng xung quay. Nó có thêm mấy đầu nhỏ để chọn kích thước hơi ra nữa, chứ dùng máy sấy nhiệt độ có khi k đủ mà lại có thể ảnh hưởng đến phần cao su ven kính tốn thêm tiền :D

Hạng F
29/10/16
11.566
22.051
113
Pháp
K dc bác ợ. Này nó kêu là Heat gun. Nhiệt độ từ 100 tới 500 độ c, tốc độ quạt tương đối thấp để hạn chế phân tán nguồn nhiệt tránh ảnh hưởng vùng xung quay. Nó có thêm mấy đầu nhỏ để chọn kích thước hơi ra nữa, chứ dùng máy sấy nhiệt độ có khi k đủ mà lại có thể ảnh hưởng đến phần cao su ven kính tốn thêm tiền :D
Máy xấy tóc không sao .... cái nầy mới chết nè ..

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Máy xấy tóc không sao .... cái nầy mới chết nè ..
Cái này nhiệt cao hơ mạnh dứt khoát vừa hơ vừa kéo nhẹ nhàng mà bác :D. Máy sấy tóc quạt nó lại mạnh quá.

Hạng F
29/10/16
11.566
22.051
113
Pháp
Cái này nhiệt cao hơ mạnh dứt khoát vừa hơ vừa kéo nhẹ nhàng mà bác :D. Máy sấy tóc quạt nó lại mạnh quá.
Máy xấy nó có vận tốc mà bác, còn cái máy nầy ... nó chơi cả sơn luôn đó ... đừng giởn, đồ công nghiệp, còn máy xấy tóc thì sức nóng ít hơn , bác có thấy dân ... phi châu tóc quăn có xài mấy xấy tóc không :D:D:D:D.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Máy xấy nó có vận tốc mà bác, còn cái máy nầy ... nó chơi cả sơn luôn đó ... đừng giởn, đồ công nghiệp, còn máy xấy tóc thì sức nóng ít hơn , bác có thấy dân ... phi châu tóc quăn có xài mấy xấy tóc không :D:D:D:D.
E cứ cái súng nhiệt này mà chơi láng hết :D. Ở nhà ống nước, đồ nhựa gì mà cần nông, uống éo e chơi cái này cho lẹ.

• Like
Reactions: Osin