Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Thanks bác chủ. Vậy là em có bảng tra cứu rồi.

Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
em chưa coi link nào nhưng cũng cảm ơn bác chủ đã đầu từ thời gian công sức để giúp đỡ anh em,

Tập Lái
30/11/16
6
0
1
34
Topic hay quá ạ :). Đầu tháng em cũng xin chúc các bác SỨC KHỎE bla bla .... :)

Tiện đây bác nào có nhu cầu về BH TNDS hay cần tư vấn về BH thân vỏ xe alo em nhé :). Em cam kết tư vấn ĐÚNG - GIÁ TỐT NHẤT với BH Liberty ạ.

Em tên Tuấn: 0986.559.486

Tập Lái
4/2/14
24
7
3
Bác @xagan oi . Cho e hỏi tí.
Đường từ cao tốc đến sân bay tân sơn nhất khúc nào hay có pikachu núp lùm vậy bác. E vào sân bay đón người thân ơn nước ngoài về tầm 7h tối , K biết co kẹt xe K , nên đi đường nào để đỡ kẹt xe vậy bác, nhớ bác giúp e cám ơn ạ

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Bác @xagan oi . Cho e hỏi tí.
Đường từ cao tốc đến sân bay tân sơn nhất khúc nào hay có pikachu núp lùm vậy bác. E vào sân bay đón người thân ơn nước ngoài về tầm 7h tối , K biết co kẹt xe K , nên đi đường nào để đỡ kẹt xe vậy bác, nhớ bác giúp e cám ơn ạ
Đường ngắn nhất thì theo bản đồ này.
Tình hình kẹt xe thì khá thường xuyên, nhất là cao điểm việt kiều về ăn tết.
Chú ý khi rẽ trái ở giao lộ Lê Lợi-Pasteur, Võ Thị Sáu-NKKN, đường Trường Sơn trước khi đến khu vực sân bay (đúng làn xe theo hướng chỉ của biển chỉ dẫn) là OK.

• Like
Reactions: Mr.cui
Tập Lái
4/2/14
24
7
3
Đường ngắn nhất thì theo bản đồ này.
Tình hình kẹt xe thì khá thường xuyên, nhất là cao điểm việt kiều về ăn tết.
Chú ý khi rẽ trái ở giao lộ Lê Lợi-Pasteur, Võ Thị Sáu-NKKN, đường Trường Sơn trước khi đến khu vực sân bay (đúng làn xe theo hướng chỉ của biển chỉ dẫn) là OK.
Thanks bác

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Tks bác nhiều lần. Video của bác rất hữu ít với em khi cần đi những cung đường mới :D