Hạng B2
31/7/14
178
177
43
vũng tầu đầu tưu căn hộ biển lợi nhuận tốt ko các bác, các nào hiểu thị trường thông não cho mình với
Thời điểm này dân đầu tư hầu hết ko chơi condotel nữa đâu bác. Nghe đâu ở Nha Trang giờ cũng khó ra hàng.
Bác thích VT thì cứ mua căn hộ chung cư gần biển, tự cho thuê airbnb có khi lại ngon hơn, sổ hồng lâu dài, thanh khoản tốt.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Cái 28 Thi Sách này cuối tuần em chạy ngang vẫn thấy rào bảng hiệu Hưng Thịnh vậy mà đã bán cho An Gia rồi ạ? Vị trí cũng tốt ghê

Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
Cái 28 Thi Sách này cuối tuần em chạy ngang vẫn thấy rào bảng hiệu Hưng Thịnh vậy mà đã bán cho An Gia rồi ạ? Vị trí cũng tốt ghê
An gia mua của Saigonres đã làm xong móng rồi b ạ. 2 cái liền nhau nếu k để ý là nhầm

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
An gia mua của Saigonres đã làm xong móng rồi b ạ. 2 cái liền nhau nếu k để ý là nhầm
À vậy chắc đúng rồi, em thấy nguyên khu đó mấy tòa kiểu nằm gần gần hơi rối, em cũng chạy nhanh nên ko để ý kỹ lắm

Tập Lái
20/2/19
27
10
3
30
Em cập nhật thêm 1 số thông tin mới nhất nhé.Hiện tại nhà mẫu đang trong quá trình xây dựng.Dự kiến cuối tháng 8 sẽ khai trương.Diện tích sẽ dao động từ 29-72m2 nha mọi người

Attachments

Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
Em cập nhật thêm 1 số thông tin mới nhất nhé.Hiện tại nhà mẫu đang trong quá trình xây dựng.Dự kiến cuối tháng 8 sẽ khai trương.Diện tích sẽ dao động từ 29-72m2 nha mọi người
Hình này dễ đánh lừa người mua, vì con đường bên hông đâm ra biển thì k có, trừ khi đi lách qua mặt trước của Chung Cư Thuỳ vân.
View biển cũng k thoá như hình do cái chung cư nó che đi rồi.

Hạng C
18/11/14
597
5.057
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Hình này dễ đánh lừa người mua, vì con đường bên hông đâm ra biển thì k có, trừ khi đi lách qua mặt trước của Chung Cư Thuỳ vân.
View biển cũng k thoá như hình do cái chung cư nó che đi rồi.

Chuẩn bác, khúc này đi bộ ra biển mất tầm 5 phút nữa, dc cái gần Lotte nên tối đến nó cũng tương đối xôm tụ. View nhìn sang hồ bơi Pullman dc. Hơi tiếc cho dự án đẹp nhưng nằm phía trong chứ ko dc mặt tiền biển.