Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
Căn này 8 tỏi đi ngay trong ngày.
8 tỏi hơi rẻ bạn :))), nhà này riêng đất như bạn nói đã là 10 tỉ rồi, căn nhà 1 trệt 4 lầu bèo lắm cũng 2,3 tỉ nữa chứ. Cái ốc xoay là 2 căn mà năm ngoái pnj trả cho chủ đất 25 tỉ còn chưa bán mà bạn.

• Haha
Reactions: vanconnaito
Hạng B2
8/1/16
352
532
103
8 tỏi hơi rẻ bạn :))), nhà này riêng đất như bạn nói đã là 10 tỉ rồi, căn nhà 1 trệt 4 lầu bèo lắm cũng 2,3 tỉ nữa chứ. Cái ốc xoay là 2 căn mà năm ngoái pnj trả cho chủ đất 25 tỉ còn chưa bán mà bạn.
Ở trên em nói 150tr anh lại không tin :)

• Like
Reactions: dtuanarsenal
Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Tuy nhiên, nhiều người lấy giá của 1 vài vị trí cực kì đắc địa rồi so sánh tương đương vì cho rằng vị trí của mình gần đó là thua, vì thanh khoản ở vũng tàu rất thấp, giá giao dịch thường là vị trí đẹp nhất với giá cao nhất, và chốt bởi người ngoại tỉnh.

Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
Ở trên em nói 150tr anh lại không tin :)
À không phải mình ko tin nhưng ý mình thấy bạn kêu giá 150 tr/m2 mà rao có 8 tỷ hơi ít. căn của mình là cạnh căn đó mà bạn, pnj nó tính mua 1 lúc 3 căn luôn nhưng ông chủ kia với bác mình không chịu. đúng như bạn là vì giá quá cao mà dân vt ko có nhu cầu nên thành ra cũng đứng. nhưng mà xả hàng giá 8 tỉ như bạn thì lỗ quá :))), ít nhiều gì thì căn của mình cũng gọi là trung tâm của trung tâm (bùng binh trung tâm thương mại VT mà =)) )

• Like
Reactions: phumyvt
Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
Tuy nhiên, nhiều người lấy giá của 1 vài vị trí cực kì đắc địa rồi so sánh tương đương vì cho rằng vị trí của mình gần đó là thua, vì thanh khoản ở vũng tàu rất thấp, giá giao dịch thường là vị trí đẹp nhất với giá cao nhất, và chốt bởi người ngoại tỉnh.
như căn ở NTL mình là 8 x 32, nếu xẻ ra làm đôi là 4 x 32 thì may ra có người mua được, căn của nhà mình NTL là vừa có mặt tiền đường, vừa là cạnh hẻm

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
như căn ở NTL mình là 8 x 32, nếu xẻ ra làm đôi là 4 x 32 thì may ra có người mua được, căn của nhà mình NTL là vừa có mặt tiền đường, vừa là cạnh hẻm
Nghĩ quài ko ra NTL là đường gì luôn anh

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Căn hộ khách sạn nó khác condotel chỗ nào vậy bác?
Em hỏi thiệt, không móc mỉa gì đâu.
[/QUOTE]

Chỉ là cách nói khác đi của chủ đầu tư để bán hàng thôi. Thật ra vị trí này thì cho thuê cũng OK nhưng chắc tính theo tì suất trên giá vốn thì giỏi lắm thu về 10%/năm thôi. Chưa kể mua rồi sau này rất khó bán lại do pháp lý ko sở hữu lâu dài.