Status
Không mở trả lời sau này.
halogen nói:
quán này ở đâu vậy anh Hồ Lô?
Địa chỉ 136 Bùi Thị Xuân Quận 1 . Đối diện trường Bùi Thị Xuân luôn nhé . Cần voucher dẫn rau tới uống hem :D

datnen nói:
quán đúng nhẹ nhang đơn giản thật, bác cho em xin 2 vé, em với gấu :D
chúc bác sớm khai trương nhé !
Okie bác . Sẽ dành cho bác 2 vé :)

tuando nói:
Chơi bóng đèn Led treo không choá đèn sao Hồ lô. Chủ quán tiết kiệm quá nhỉ?
Chời vậy cho máo anh Tuấn :)

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
hollowman nói:
Từ đầu năm tới giờ em quần quật cày . Vừa bị Mr Fill quần tòa nhà IVB xong sắp bàn giao . Rồi trúng thêm dự án siêu nhà của bác Ngoinhaxanh . Giờ lại kết hợp với bác MQD làm cái shop nho nhỏ cho thằng em chơi cùng . Năm nay em được lộc OS hơi bị được :) . Được lộc em cũng chia lộc cho các bác luôn là : Em dành 50 voucher uống free cho các bác OS khi quán bắt đầu khai trương . Thời gian dự kiến trong tháng 5 vì mai bắt đầu thi công . Em lại hân hạnh cung cấp toàn bộ đèn đuốc :D . Em sẽ cập nhật thường xuyên quá trình thi công cho đến hoàn thiện cho vui . Mời các bác tham khảo vài hình do bác MQD vẽ và thi công .
Xời, chưa dính cái biên bản nào đã khóc lóc rồi. Mấy thèng cu kia xé biên bản cho nó không kịp kìa bố ạ.

Hạng D
10/5/09
2.346
13.512
113
Sg
Gần cái SoyaPudding kg Bác ? Hay là kế bên tiệm bánh mì ?? Quán thiết kế đẹp quá, chắc bán đắt hàng nè !

Hạng C
26/6/07
667
10
18
Bác có thân với chủ quán ko vậy, em muốn học hỏi bác chủ quán về cái kiểu quán cafe này để mở ở quê em cái, tất nhiên là quê em xa và không cạnh tranh trên địa bàn với bác chủ đâu.

BMW325Blackberry nói:
Bác có thân với chủ quán ko vậy, em muốn học hỏi bác chủ quán về cái kiểu quán cafe này để mở ở quê em cái, tất nhiên là quê em xa và không cạnh tranh trên địa bàn với bác chủ đâu.

Chi tiết từ A-Z em đền nắm bác ạ . Bác cần tham khảo thì pm cho em cái email nhé . Em sẽ gởi bác hoặc có thể có hình thức hợp tác khá hay và chủ quán là người làm trong ngành thức uống pha chế . Một nhãn hàng khá nổi tiếng ở Châu Âu

Status
Không mở trả lời sau này.